NimitGuitar webboard
นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม (/showthread.php?tid=648)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10

RE: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - art - 30-11-2007

โอ้... น่าสนุกครับ โอกาสหน้าพยายามจะไม่พลาดครับ

ส่งรูปวงสวิงมาประชันกับน้องปั๊งครับ

RE: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - art - 30-11-2007

ลืม Attach รูปครับ Smile[attachment=5802]

RE: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - dejemerry - 30-11-2007

art Wrote:โอ้... น่าสนุกครับ โอกาสหน้าพยายามจะไม่พลาดครับ

ส่งรูปวงสวิงมาประชันกับน้องปั๊งครับ

[Image: art20swing008iq5.jpg]

โอ้โห..น้าอาร์ทถ่ายรูปวงสวิงของนักกอล์ฟมืออาชีพที่ไหนมาคะ อ้าว..
อย่างงี้ น้องปั๊งก็มีคู่แข่งและ เมื่อไหร่ว่างเจอกันนะคะน้าอาร์ท จะได้ปะฉะดะกัน...

ปล. อะเวต้าน้าอาร์ท สวีท หวานแหววจังเลยค่ะ อิจฉา.....Big Grin

RE: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - povation - 01-12-2007

อยากออกรอบก๊วนเดียวกัน 10 คนเลย (กอล์ฟหมู่)
แยกกันเล่นแล้วแซวไม่จุใจไม่ทั่วถึงครับ
วงสวิงของน้า Art ให้ Pro จับแน่นอน อย่างนี้พี่กฤษณ์มีหวังเหนื่อย!

RE: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - fretbuzz - 01-12-2007

เล่นกอล์ฟกับก๊วนบ้านสีฟ้าสนุกมากครับ เป็นกันเองดี มีแซวกันตลอด สนามก็สวยมาก อากาศเย็นสบาย ถ้ามีจัดอีกขอไปด้วยแน่นอนครับไป
shot ที่น้า pood ระเบิดทรายผมไม่กลัวหรอกครับเพราะแน่ใจว่า น้า pood เก่งกว่าTIGER แน่นอน แต่ที่ต้องระวังคือน้าป๋อครับ เล่นเอาผมเสียวไปหลายที

RE: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - art - 01-12-2007

dejemerry Wrote:
art Wrote:โอ้... น่าสนุกครับ โอกาสหน้าพยายามจะไม่พลาดครับ

[Image: art20swing008iq5.jpg]

โอ้โห..น้าอาร์ทถ่ายรูปวงสวิงของนักกอล์ฟมืออาชีพที่ไหนมาคะ อ้าว..
อย่างงี้ น้องปั๊งก็มีคู่แข่งและ เมื่อไหร่ว่างเจอกันนะคะน้าอาร์ท จะได้ปะฉะดะกัน...

ปล. อะเวต้าน้าอาร์ท สวีท หวานแหววจังเลยค่ะ อิจฉา.....Big Grin

วงสวิง สมัยยังตีกอล์ฟเป็นครับ ตอนนี้ไม่ได้จับไม้กอล์ฟมาซักปีนึงแล้วมั๊ง
ไปตีตอนนี้ ตั๊กกะแตนคงตายกันเป็นเบือ (เพราะตีไม่ขึ้น)

แต่ไป ปะฉะดะกัน ของพี่แดงเนี่ย.. ดูน่ากลัวจังครับ ตกลงไปตีกอล์ฟ หรือไปตีกันครับ Smile

ปล: ผมเปลี่ยน Avatar แล้ว แต่ไม่ยักเห็นมันจะเปลี่ยนเลยครับ พี่แดงเห็น Avatar ที่เปลี่ยนแล้วเหรอครับ???

RE: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - art - 01-12-2007

povation Wrote:อยากออกรอบก๊วนเดียวกัน 10 คนเลย (กอล์ฟหมู่)
แยกกันเล่นแล้วแซวไม่จุใจไม่ทั่วถึงครับ
วงสวิงของน้า Art ให้ Pro จับแน่นอน อย่างนี้พี่กฤษณ์มีหวังเหนื่อย!

วงสวิงผมกำลังจะถูก PRO - LI - O จับครับพี่ป๋อ
ไม้กอล์ฟไม่ได้ถูกมือมาจะปี แล้วครับ

แต่อยากออกรอบกับพวกพี่ๆ น้า ๆ จัง น่าสนุกครับ โอกาสหน้านัดใหม่นะพี่นะ Smile

RE: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - pinkuitarz - 01-12-2007

ไปด้วยกันสิคะ อาอาร์ต ท่าทางจะฝีมือกอล์ฟดีไม่แพ้กีต้าร์นะคะเนี่ย อิอิ RolleyesBig Grin

RE: นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม - povation - 01-12-2007

fretbuzz Wrote:เล่นกอล์ฟกับก๊วนบ้านสีฟ้าสนุกมากครับ เป็นกันเองดี มีแซวกันตลอด สนามก็สวยมาก อากาศเย็นสบาย ถ้ามีจัดอีกขอไปด้วยแน่นอนครับไป
shot ที่น้า pood ระเบิดทรายผมไม่กลัวหรอกครับเพราะแน่ใจว่า น้า pood เก่งกว่าTIGER แน่นอน แต่ที่ต้องระวังคือน้าป๋อครับ เล่นเอาผมเสียวไปหลายที
คุณหมอเสียวฟันหรือครับ...แสดงว่ามีฟันผุนะครับ!
ดีใจที่ Shot การเล่นของผมทำให้คุณหมอเสียวได้