NimitGuitar webboard
Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ (/showthread.php?tid=663)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - pop_250823 - 05-12-2007

ต้องอายุไม่ต่ำกว่า 1 ขวบ และไม่เกิน 90 ครับ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - poPPie - 05-12-2007

pood Wrote:ตกลงน้าป้อปปี้จะไปทั้งครอบครัวหรือเปล่าครับ(น้องต๊ะฝากถามมา)

ใครยังไม่ลงชื่อเดี๋ยวปิดรับสมัครแล้วนะครับ เดี๋ยวจะชวน Song Hee ไปด้วย
เห็นคำถามนี้มา 2 วันละ แต่รอคำตอบจากแควนว่าเอาไงน๊อ!!! .. จะตอบว่า ไป ก็ไม่เชิง 55 จะว่า ปฎิเสธ ก็ยังไม่ใช่ 5555 โดนแบบนี้ เหมือนถูก กั๊กๆ ยังไงอยู่นะครับ พี่กฤษณ์
ผมหนะรักและห่วงความรู้สึก เกรงว่าจะไม่ได้ดูแลเค้า ยามที่ผมเพลิดเพลินกับเสียงดนตรี จริงๆ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - .::.pOoH.::. - 05-12-2007

เมื่อคืนไปดูพลุแถวนางเลิ้งฯ ขากลับรถติดมากครับ เลยเข้าไปจอดในซอยแห่งหนึ่ง

กำลังจะจอดอย่างทุลักทุเล ไม่รู้ทำอีท่าไหน ลืมเข้าเกียร์กลับจาก R มาเป็น N ด้วยความตกใจว่าจะไปชนรถข้างหลัง ก่อนที่จะรีบตบกลับมาเป็น D (ซึ่งเป็น N ไปแล้ว)
เท้าไปเหยียบคันเร่งมิด แทนที่จะเหยียบเบรค รอบกวาดไป 6-7 พันรอบ แล้วมือดันซัดกลับไปที่ D............................

ล้อฟรีเอี๊ยดดดดดด..(เท่ห์มาก)......ตู้มมมมม.....เพล้งงงงงง ครืนนนนนนนน ตูมมมม

ตู้อลูมิเนียมขายกับข้าว บุบไปครึ่งนึง ล้มตึง ซัดต่อไปโดนตู้โทรศัพท์ฯแตกกระจาย พังทั้งตู้ (ดีที่ไม่มีคนอยู่)
กันชนห้อย แก้ม(รถ)ยิ้มหวาน.....หน้า(ผม)จ๋อย......

พรุ่งนี้จะนำเข้าอู่ครับ ถ้าเสร็จไม่ทันฝันสลาย SadSad

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - poPPie - 05-12-2007

โอ้โห..ปุ๊ 6-7 พันรอบ แล้วมือดันซัดกลับไปที่ D

ปุ๊ละเหี่ยใจ ! อีกละ นึกซะว่าฟาดเคราะห์ ไม่มีใครได้รับบาดเจ็บหรือตาย ดีแล้วครับ

รถพังเรื่องเล็ก คนเจ็บนี่สิครับ มันวุ่นวาย เสียเวลา ** ส่งใจไปให้รถเสร็จทัน ทริปหัวหิน นะครับ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Tai Labour - 05-12-2007

.::.pOoH.::. Wrote:เมื่อคืนไปดูพลุแถวนางเลิ้งฯ ขากลับรถติดมากครับ เลยเข้าไปจอดในซอยแห่งหนึ่ง

กำลังจะจอดอย่างทุลักทุเล ไม่รู้ทำอีท่าไหน ลืมเข้าเกียร์กลับจาก R มาเป็น N ด้วยความตกใจว่าจะไปชนรถข้างหลัง ก่อนที่จะรีบตบกลับมาเป็น D (ซึ่งเป็น N ไปแล้ว)
เท้าไปเหยียบคันเร่งมิด แทนที่จะเหยียบเบรค รอบกวาดไป 6-7 พันรอบ แล้วมือดันซัดกลับไปที่ D............................

ล้อฟรีเอี๊ยดดดดดด..(เท่ห์มาก)......ตู้มมมมม.....เพล้งงงงงง ครืนนนนนนนน ตูมมมม

ตู้อลูมิเนียมขายกับข้าว บุบไปครึ่งนึง ล้มตึง ซัดต่อไปโดนตู้โทรศัพท์ฯแตกกระจาย พังทั้งตู้ (ดีที่ไม่มีคนอยู่)
กันชนห้อย แก้ม(รถ)ยิ้มหวาน.....หน้า(ผม)จ๋อย......

พรุ่งนี้จะนำเข้าอู่ครับ ถ้าเสร็จไม่ทันฝันสลาย SadSad

โธ่ น้าปุ๊ หิวข้าวรอบดึกก็ไม่โทรมาบอก ไปเหมาตอนนั้นโชคดีแล้วที่ไม่มีคนขาย
ตัวเองไม่บาดเจ็บ และรถไม่เป็นไรมากก็ดีละ อย่าให้บอบช้ำมากนะ (รถ)รุ่นนี้ Tongue

ฟาดตู้ เอ้ย! ฟาดเคราะห์ครับ..เวลาเดินทางจริง จะได้ปลอดโปร่ง โล่งใจ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - pop_250823 - 05-12-2007

ไปรถไฟ.....กันดีกว่า......

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - povation - 05-12-2007

เตือนตนเตือนผมด้วยว่า...อย่าประมาท

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - SARUN - 05-12-2007

สงสารและเห็นใจน้าปุ๊มากๆครับ

แต่...

อ่านกี่รอบกี่รอบ ก็ขำ...แตก...แตนเลยง่ะ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - .::.pOoH.::. - 05-12-2007

วันนี้ก็ยังไม่วาย ไปดูพลุแถวสะพานพระรามแขวนอีกครับ

แต่นั่งชิล เพราะมีคนขับให้ อิอิ

ชนไม่หนักครับน้าต่าย เพราะมันออกจากจุดหยุดนิ่ง เพียงแต่มันกระโดดออกไป แทนที่จะค่อยๆไหล

(เฟืองท้าย 4.55 อีกด้วย เลยยิ่งเท่ห์เข้าไปอีกครับ)

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Teera - 05-12-2007

กำลังรีบ Clear งานอย่างเร่งด่วนครับ นู๋อยากไปด้วยยยย