NimitGuitar webboard
Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ (/showthread.php?tid=663)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - dejemerry - 06-12-2007

.::.pOoH.::. Wrote:เมื่อคืนไปดูพลุแถวนางเลิ้งฯ ขากลับรถติดมากครับ เลยเข้าไปจอดในซอยแห่งหนึ่ง

กำลังจะจอดอย่างทุลักทุเล ไม่รู้ทำอีท่าไหน ลืมเข้าเกียร์กลับจาก R มาเป็น N ด้วยความตกใจว่าจะไปชนรถข้างหลัง ก่อนที่จะรีบตบกลับมาเป็น D (ซึ่งเป็น N ไปแล้ว)
เท้าไปเหยียบคันเร่งมิด แทนที่จะเหยียบเบรค รอบกวาดไป 6-7 พันรอบ แล้วมือดันซัดกลับไปที่ D............................

ล้อฟรีเอี๊ยดดดดดด..(เท่ห์มาก)......ตู้มมมมม.....เพล้งงงงงง ครืนนนนนนนน ตูมมมม

ตู้อลูมิเนียมขายกับข้าว บุบไปครึ่งนึง ล้มตึง ซัดต่อไปโดนตู้โทรศัพท์ฯแตกกระจาย พังทั้งตู้ (ดีที่ไม่มีคนอยู่)
กันชนห้อย แก้ม(รถ)ยิ้มหวาน.....หน้า(ผม)จ๋อย......

พรุ่งนี้จะนำเข้าอู่ครับ ถ้าเสร็จไม่ทันฝันสลาย SadSad

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งค่ะ..Sad

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - karn - 06-12-2007

dejemerry Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:เมื่อคืนไปดูพลุแถวนางเลิ้งฯ ขากลับรถติดมากครับ เลยเข้าไปจอดในซอยแห่งหนึ่ง

กำลังจะจอดอย่างทุลักทุเล ไม่รู้ทำอีท่าไหน ลืมเข้าเกียร์กลับจาก R มาเป็น N ด้วยความตกใจว่าจะไปชนรถข้างหลัง ก่อนที่จะรีบตบกลับมาเป็น D (ซึ่งเป็น N ไปแล้ว)
เท้าไปเหยียบคันเร่งมิด แทนที่จะเหยียบเบรค รอบกวาดไป 6-7 พันรอบ แล้วมือดันซัดกลับไปที่ D............................

ล้อฟรีเอี๊ยดดดดดด..(เท่ห์มาก)......ตู้มมมมม.....เพล้งงงงงง ครืนนนนนนนน ตูมมมม

ตู้อลูมิเนียมขายกับข้าว บุบไปครึ่งนึง ล้มตึง ซัดต่อไปโดนตู้โทรศัพท์ฯแตกกระจาย พังทั้งตู้ (ดีที่ไม่มีคนอยู่)
กันชนห้อย แก้ม(รถ)ยิ้มหวาน.....หน้า(ผม)จ๋อย......

พรุ่งนี้จะนำเข้าอู่ครับ ถ้าเสร็จไม่ทันฝันสลาย SadSad

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งค่ะ..Sad

ขอแสดงความเสียใจเช่นกันครับSmile

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - .::.pOoH.::. - 06-12-2007

ขอบคุณครับ แต่ "หมอกเมฆ" ของผมยังไม่ตายนะ วิ่งได้เหมือนเดิม
แต่คางห้อย แก้มเบี้ยวนิดหน่อยเองครับ เดี๋ยวเย็นนี้จะพาเข้าโรงพยาบาล ออกมาจะได้หล่อๆ อิอิ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - dejemerry - 06-12-2007

.::.pOoH.::. Wrote:ขอบคุณครับ แต่ "หมอกเมฆ" ของผมยังไม่ตายนะ วิ่งได้เหมือนเดิม
แต่คางห้อย แก้มเบี้ยวนิดหน่อยเองครับ เดี๋ยวเย็นนี้จะพาเข้าโรงพยาบาล ออกมาจะได้หล่อๆ อิอิ

ขอให้หายเร็ว ๆ นะคะ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - .::.pOoH.::. - 06-12-2007

ขอบคุณน้าๆนะครับ เพิ่งเอาเข้าอู่แถวเมื่อกี้เอง วันอังคารหน้าก็ได้รถแล้ว เย้ ย้าาาฮู้วววววSmile

หัวหิน ถิ่นหอย มามะ มามะ อิอิ

.::.pOoH.::. Wrote:ขอบคุณน้าๆนะครับ เพิ่งเอาเข้าอู่แถวเมื่อกี้เอง วันอังคารหน้าก็ได้รถแล้ว เย้ ย้าาาฮู้วววววSmile

ขอแสดงความยินดีอย่างสุดซึ้งค่ะ..Big Grin

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - kitalica - 06-12-2007

.::.pOoH.::. Wrote:ขอบคุณน้าๆนะครับ เพิ่งเอาเข้าอู่แถวเมื่อกี้เอง วันอังคารหน้าก็ได้รถแล้ว เย้ ย้าาาฮู้วววววSmile

ไม่เป็นไร น้าปุ๊ยังปลอดภัย หวังว่าโชคจะดีขึ้นครับBig Grin

เรื่องระหว่างเราสอง ขอเคลียร์ให้ next week นะครับ

kitalica Wrote:

ไม่เป็นไร น้าปุ๊ยังปลอดภัย หวังว่าโชคจะดีขึ้นครับBig Grin

เรื่องระหว่างเราสอง ขอเคลียร์ให้ next week นะครับ

เย้ ยู้ฮู้วววววBig GrinBig Grin

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - SARUN - 07-12-2007

ไช...โย....ไชไชไช....โยโยโย.... Smile
(ใช้ภาษาผิดป่าวเนี่ย?)

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - dejemerry - 07-12-2007

SARUN Wrote:

ไช...โย....ไชไชไช....โยโยโย.... Smile
(ใช้ภาษาผิดป่าวเนี่ย?)

ผิดแล้ว..มันเป็นไงคะน้าซ่าส์...Big Grin