NimitGuitar webboard
ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ (/showthread.php?tid=2084)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - SARUN - 25-07-2008

Webmaster Wrote:
pood Wrote:คืนนี้ต้องฉลองสมาชิกตัวจริงเสียงจริงครบ 500 ด้วยนะน้าเวบ
ได้เลยครับน้าpood Big Grin

จับฉลากชิงโชค ผู้ที่มาคืนนี้เลยครับ
รางวัลที่1
รถBenze E 500
[Image: w124-e500limited_556.jpg]
รางวัลที่2
กล้องถ่ายOlympus E- 500
[Image: Olympus%20E-%20500.jpg]
รางวัลที่3
โทรศัพท์มือถือ Sumsung E-500
[Image: e500_2_thumb.jpg]
รางวัลที่4
อาหารเสริม Blackmore E 500
[Image: spd_20080404155537_b__thumb.jpg]

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - Nutkritra - 25-07-2008

ยินดีด้วยนะคะ

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - povation - 25-07-2008

เจ้าบ่าวและเจ้าสาวก็เป็นสมาชิกบ้านสีฟ้า คงจะยินดีมากหากทุกท่านให้เกียรติมาร่วมงาน
คิดซะว่ามาสังสรรค์กันเองล่ะกัน งานนี้ได้ฟังเพลงจากศิลปินมากมาย คุ้มจริงๆครับ

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - LittleNomad - 26-07-2008

ต้องขอโทษอย่างยิ่งครับน้ากะทะฯ
ผมตั้งใจจะไปร่วมดีใจกับการแต่งงานของน้าฯ แต่กว่าจะเสร็จธุระและปลีกตัวได้ ก็ดึกมากแล้ว นี่เพิ่งกลับเข้าบ้าน...

อย่างไรก็ตาม... ขอแสดงความยินดีจากใจครับ...

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - Kitja - 26-07-2008

มาขอโทษด้วยคนครับ น้ากะทะโทรมาเชิญวันก่อน ก็รับปากรับคำว่าจะไปร่วมงาน แต่ไปไม่ทันครับ กว่าจะไปถึงคงเกือบ 3 ทุ่มครับ เพราะว่าวันนี้มีปัญหาเรื่องพนักงานขายทำให้ต้องประชุมด่วนตอนเย็น เลยทำให้เข้าไปไม่ทันครับ แต่ขออวยพรให้น้ากะทะกับครอบครัวมีความสุขมาก ๆ นะครับ

กิจจา

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - hattaya111 - 26-07-2008

กลับมาสักพักนี่เองครับ มารายงานตัว

เป็นงานเลี้ยงฉลองเเต่งงาน ที่ครึกครื้น อบอุ่นที่สุดในชีวิตที่พบเห็นมาเลยครับ เป็นกันเอง สังสรรค์กันอย่างเเท้จริง

ตื้นตันเกือบน้ำตาซึมตามเจ้าบ่าว เป็นคู่ที่น่ารักมากๆ

ขอเเสดงความยินดีด้วยอีกครั้งหนึ่งครับ

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - povation - 26-07-2008

เห็นด้วยเช่นกันกับน้าหนึ่งครับ

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - ake555 - 26-07-2008

ขอแสดงความยินดีกับพี่หนุ่มนะครับ ยังไงก็ขอให้ มีความสุขมากๆครับ

ความรัก

รัก คือคำคำนี้
รักคือยอมอดทนทุกอย่าง
จริงใจให้กันรักคือความเข้าใจ
รักคือยอมอภัยทุกอย่าง อภัยให้กัน
ดั่งดวงตะวันที่ยังยั่งยืนคู่ฟ้า
ความรักจึงบังเกิดมา
ให้เป็นภาษาทางใจ
ให้ไว้เพื่อช่วยนำทาง คู่ใจของเรา
รักคือเธอแหละฉัน
รักคือความผูกพันยิ่งใหญ่ จากใจของเรา

รักคือความอ่อนโยน
รักนำทางสู่ความสำเร็จ เป็นจริงสมใจ
รักคือเธอและฉัน
รักคือความผูกพันยิ่งใหญ่
จากใจของเรา
"เพราะเราคู่กัน"

ขอบมอบเพลงนี้ให้ครับ...
(^@ ^)

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - SARUN - 26-07-2008

hattaya111 Wrote:ตื้นตันเกือบน้ำตาซึมตามเจ้าบ่าว เป็นคู่ที่น่ารักมากๆ
povation Wrote:เห็นด้วยเช่นกันกับน้าหนึ่งครับ

เห็นด้วยเช่นกันกับน้าๆที่เคารพ2ท่าน

แต่ไม่ตื้นตันเกือบน้ำตาซึมตามเจ้าบ่าว เท่านั้น
แต่ตื้นตันตามคุณพ่อคุณแม่ และ เจ้าสาว ด้วย

ปล.เจ้าสาว สวยมากๆ ขอบอก

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ - poPPie - 26-07-2008

ตอนที่ คุณพ่อ คุณแม่ น้าหนุ่มขึ้นมากล่าวบนเวทีสิครับ
ผมเกาะติดสถานการณ์มาก เพราะยืนเล่นเบสอยู่

คุณพ่อ หันมายิ้มอย่างตื้นตันใจว่าได้เห็นลูกชายเป็นฝั่งเป็นฝา
เป็นที่น่า ปลื้มปิติ น้ำตาไหลพรากออกมาในหัวอกความเป็นพ่อ
ที่มีแต่ความภูมิใจใน ลูกชายคนนี้

ขอให้น้องหนุ่ม น้องกุ้ง รักกันตลอดไป มีหลานให้คุณพ่อคุณแม่
และเพื่อนๆ เร็วๆนะครับ