NimitGuitar webboard
Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ (/showthread.php?tid=663)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - poPPie - 12-12-2007

Labour Wrote:มีที่กางเต้นท์ป่าวครับพี่กริดสะปู้ด เอาไว้ซุกหัวนอนมุมใดมุมหนึ่ง สัก 2 คน..

ใครมีเต้นท์ขอเช่าหน่อยนะ ท่าจะโมแรนติก...ฮริ้วววววว ๆ ๆ ๆ

เต้นท์ไม่มีครับ น้ากำมะกุ๊ก
ที่ๆโรแมนติก หลังบ้าน กว้างขวาง อ๊ะเค..เลยครับ มีมะพร้าวบังตาด้วยน๊า Big Grin
แต่.. อย่าตื่นสายหละ เดี๋ยว... แดดมันส่องตูด นะ Rolleyes อายจ๋าวๆเค้า

[Image: 022wo7.jpg]

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Tai Labour - 12-12-2007

เจ๋งเลยน้า... ไล่เจ๊ไปนอนที่อื่น แล้วนอนกอดน้าป๊อปปี้ดีกว่า 5555 อวบๆ อุ่นดี

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - LittleNomad - 12-12-2007

ว่าจะให้น้า Labour ยืมกลดไปปักธุดงคสมาทานริมชายหาด... แต่คิดว่าคงจะไม่ใช้แล้ว! เพราะได้หมอนข้างอวบ ๆ มาก่ายกอดนอน!!!

นึกภาพ - - บรื๋ออออออออออออ.... ฟ้าคงไม่ผ่านะครับ.....

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - เฒ่าทารก - 12-12-2007

LittleNomad Wrote:ว่าจะให้น้า Labour ยืมกลดไปปักธุดงคสมาทานริมชายหาด... แต่คิดว่าคงจะไม่ใช้แล้ว! เพราะได้หมอนข้างอวบ ๆ มาก่ายกอดนอน!!!

นึกภาพ - - บรื๋ออออออออออออ.... ฟ้าคงไม่ผ่านะครับ.....

ฟ้าไม่ผ่าหรอกครับ แต่มะพร้าวมันจะหล่นมาทั้งทลายมากกว่าครับ 555555++

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - LittleNomad - 12-12-2007

ผมเกรงว่า ไม่เพียงฟ้าผ่า-มะพร้าวร่วงทั้งทลาย บางทีต้นมะพร้าวทั่วทั้งหาดหัวหิน อาจหัวใจวาย จนถึงกับป่วยไข้ล้มตาย โค่นลงมาทับมิตรสหายนะสิครับ...

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - pop_250823 - 12-12-2007

Labour Wrote:มีที่กางเต้นท์ป่าวครับพี่กริดสะปู้ด เอาไว้ซุกหัวนอนมุมใดมุมหนึ่ง สัก 2 คน..

ใครมีเต้นท์ขอเช่าหน่อยนะ ท่าจะโมแรนติก...ฮริ้วววววว ๆ ๆ ๆ
คิดเหมือนกันเยย กางเต้นๆ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - dejemerry - 12-12-2007

โปรดแซ่บ วอคางคก เรียก วอ2
ป้าแดง เรียก น้าอ้วนค่ะ
เมื่อกี้คุยกะนู๋ฟิล์มคนงามแล้วค่ะ ทุกอย่างที่ท่านต้องการมีพร้อมเพรียงค่ะ
เต่า หม้อ มีครบค่ะ โปรดแซ่บ...Big Grin

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - dejemerry - 12-12-2007

ประกาศ...ผู้ใดไปเที่ยวหัวหินวันศุกร์-อาทิตย์ ที่จะถึงนี้ ทางหัวหินบ้านพักของน้าปู๊ด
ของเรามีสระว่ายน้ำให้พวกเราได้เปลี่ยนบรรยากาศด้วยนะคะ
ท่านผู้ใดสนใจกรุณา พกพาชุดว่ายน้ำ ชุดดำน้ำไม่ต้องค่ะ แค่ชุดว่ายน้ำอย่างเดียวก็พอและ Tongue
อย่าลืมนะคะ มิฉะนั้นท่านจะอดว่าย มานั่งน้ำลายไหลอยู่ข้าง ๆ สระนะคะ

ประกาศเมื่อวันที่ 12 ธันวาคม 2550

คนข้างบ้าน ไม่ใช่เจ้าของบ้านค่ะ Rolleyes Cool

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - poPPie - 12-12-2007

ว๊ายย.. ถึงคราว ต้องใส่ 2 pieces อีกแว๊วว

แว่นตา กะ รองเท้าแตะ TongueTongue

Labour Wrote:เจ๋งเลยน้า... ไล่เจ๊ไปนอนที่อื่น แล้วนอนกอดน้าป๊อปปี้ดีกว่า 5555 อวบๆ อุ่นดี

ให้มันแน่ๆหน่อย นะจ๊ะ น้ากำมากุ๊ก หนอย~~~ กล้าไล่ เจ๊ จะคอยดู 555