NimitGuitar webboard
แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ (/showthread.php?tid=1374)

Pages: 1 2 3

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - san - 08-04-2008

ดีใจด้วยครับ เชียงใหม่อากาศดี คนพูดเพราะ ผมชอบครับ

แนะนำอย่าเล่นอะไรที่เป็นการพนันที่นั่นนะครับ มันจะไม่ได้ไม่เสีย มันจะ เจ๊า อย่างเดียว เสียเวลาเปล่าๆครับ..

ขอให้ครอบครัวน้ากีต้าร์เก่า มีความสุขในบ้านใหม่มากๆนะครับ

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - .::.pOoH.::. - 08-04-2008

ผมอยากไปอยู่ปาย เป็นคุณครูบนดอย

เชียงใหม่ผมกลัวครับ สาวๆสวยมาก

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - .::.pOoH.::. - 08-04-2008

ยอดเยี่ยม69 Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:เชียงใหม่ผมกลัวครับ สาวๆสวยมาก

ไม่จริงมั๊งครับน้าปุ๊.. ผมไปเชียงใหม่บ่อยทำไมไม่เจอคนสวยๆเลย ถึงได้แห้งเหี่ยวมาจนถึงป่านนี้

อ้าวเหรอครับ สำหรับผมอย่าว่าแต่ไปเชียงใหม่เลย

ขนาดผมลงไปถึงสตูล ยังไปเจอสาวเชียงใหม่ ขาวสวย น่ารัก คุยเก่งอีกอ่ะ

อิอิ

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - Tai Labour - 08-04-2008

หิ้วชะลอมมาส่งด้วย..เดินทางปลอดภัย ที่ใหม่มีแต่คนรักครับเพ่!

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - Maow - 08-04-2008

ยอดเยี่ยม69 Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:เชียงใหม่ผมกลัวครับ สาวๆสวยมาก

ไม่จริงมั๊งครับน้าปุ๊.. ผมไปเชียงใหม่บ่อยทำไมไม่เจอคนสวยๆเลย ถึงได้แห้งเหี่ยวมาจนถึงป่านนี้

ว่าแต่น้าแป้งน่าจะเปลี่ยนหัวข้อกระทู้เป็น กีตาร์เก่า ที่อยู่ใหม่ครับ มากกว่า ฮ่า ฮ่า

จริงอย่างที่น้าชัยว่าครับ ไม่งั้นน้าชัยเจอเนื้อคู่ไปนานแล้ว
ขนาดสาวสันกำแพงกางจ้อง ขี้รถถีบ น้าชัยยังไม่สนเลย

.........................................................................................
Boy Size

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - Therock - 08-04-2008

น้าแป้งรับสมัครลูกน้องป่าวครับ.....อยากไปอยู่จัง

ตอนนี้ผมก็รอลูกสาว น้าหม่าวโตอยู่ ... กะว่าจะไปจีบครับ จะได้ไปอยู่เชียงใหม่ หุหุ

เดินทางโดยสวัสดิรูปนะคร๊าบบบบบบบบบบ

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - Maow - 08-04-2008

Therock Wrote:น้าแป้งรับสมัครลูกน้องป่าวครับ.....อยากไปอยู่จัง

ตอนนี้ผมก็รอลูกสาว น้าหม่าวโตอยู่ ... กะว่าจะไปจีบครับ จะได้ไปอยู่เชียงใหม่ หุหุ

เดินทางโดยสวัสดิรูปนะคร๊าบบบบบบบบบบ

ถึงตอนนั้นลูกผมคงเรียก "ปู่ร๊อค" คะ

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - กีต้าร์เก่า - 08-04-2008

....อะไรกัน นี่ ยังกะหนังจีน มีจองกันตั้งแต่เป็นเด็กเลยหรอครับ น้าๆ ....... น้า Therock ไม่ต้องมาสมัครเป็น ลูกน้อง ผมหรอก.......รู้ได้ไงว่าหลานสาวผม(ลูกน้อง)สวย.......ตอนนี้เขาเรียน เอแบก ปี 2 เอก คลาสสิกด้วย...... ลองไปดูที่คณะ เขาซิครับ...... อาจารย์ยิ่งสวยหนักเข้าไปอีก(น่ารักด้วย) ...... ไปอยู่กะผมได้เลยครับ ไม่ต้องเป็นลูกน้องหรอกครับ.....เป็นเพื่อนกันหนะดีแล้ว.......มีกินแน่นอนแต่ไม่มีเงินเดือนให้นะ ...... อวยพรแปลกๆแฮะ.......

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - Therock - 08-04-2008

เอ๊ะ.................

แค่มี Chet Atkins ให้ร็อคก็พอแล้วครับน้าแป้ง.............อิอิ

ป.ล. นี่ตกลงเชียร์ให้ผมไปอยู่เชียงใหม่หรือเอแบคเนี่ย

RE: แจ้งข่าว การโยกย้ายที่อยู่ครับ - povation - 08-04-2008

.::.pOoH.::. Wrote:ผมอยากไปอยู่ปาย เป็นคุณครูบนดอย

เชียงใหม่ผมกลัวครับ สาวๆสวยมาก

กลัวหนูแอมไม่ให้ไป...ชัวร์!