NimitGuitar webboard
อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง (/showthread.php?tid=2158)

Pages: 1 2 3 4

RE: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - Webmaster - 25-07-2008

povation Wrote:สรุปแล้วครับว่า
นัดกันไปตีที่สนามเมืองเอก ทางเข้ามหาวิทยาลัยรังสิต T-off บ่ายโมงตรง
1. pood
2. povation
3. Mayday
4. love666
ส่วนน้าTeera และน้าcoldsteel อ้างว่าติดธุระ....ไม่รู้ว่าความจริงแหยงหลุม par 3 ฝีมิอสวิงของพี่กฤษณหรือเปล่า

เด๋วผมไปรอดูที่ ม.รังสิต Tongue

RE: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - pood - 25-07-2008

ผมจองไว้แล้วที่เมืองเอกสนามหนึ่ง จองใด้เวลาบ่ายโมงครึ่งเพราะตอนเช้ามีการปิดสนามแข่ง
ถ้าจะมาขึ้นรถที่คอนโดผมก็ใด้ครับเพราะไปคันเดียวประหยัดกว่า

RE: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - povation - 25-07-2008

ผมจะไปที่คอนโดพี่กฤษณไม่เกินเที่ยงวันครับ

RE: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - nufilmka - 25-07-2008

อยากตีด้วยอ่ะTongue
ไม่รับผู้หญิงเหรอคะ
ไม่เห็นมีใครชวนเลยSad
รมณ์เสีย งอนและ
ไปดีกว่า เชอะ เชอะ เชอะ

RE: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - povation - 25-07-2008

nufilmka Wrote:อยากตีด้วยอ่ะTongue

ออกรอบช่วงบ่าย เดี๋ยวหน้าไม่สวยใสเป็นยองใยนะ

RE: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - hui jung loey - 25-07-2008

nufilmka Wrote:อยากตีด้วยอ่ะTongue

ช่าย เห็นด้วยกะป้าฟิล์มค่ะ
เชอะ เชอะ

น้าป๋อ ถ้ากลัวสาวๆ ผิวเสีย ก้อเช่ารถกอล์ฟ ให้ก้อได้นะค่ะ
ป้าแดงกับ ปิ๊ง ปั๊ง จาได้ไปให้กำลังใจไง

hui jung loey Wrote:

เชอะ เชอะ

น้าป๋อ ถ้ากลัวสาวๆ ผิวเสีย ก้อเช่ารถกอล์ฟ ให้ก้อได้นะค่ะ
ป้าแดงกับ ปิ๊ง ปั๊ง จาได้ไปให้กำลังใจไง

ผู้ติดตาม?
วันก่อนโน้นเจอไปเกือบหมื่นบาท...สนามกอล์ฟสุภาพฤกษ์ บางนาตราด
เข็ดแล้วจ้า

RE: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - MayDay - 25-07-2008

แล้วเจอกันนะคร๊าบบบบบ (ต่อให้ผมด้วยนะ Tongue)

RE: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - dejemerry - 26-07-2008

povation Wrote:
hui jung loey Wrote:

เชอะ เชอะ

ผู้ติดตาม?
วันก่อนโน้นเจอไปเกือบหมื่นบาท...สนามกอล์ฟสุภาพฤกษ์ บางนาตราด
เข็ดแล้วจ้า

สงสารพ่อเต่า กระดองร้าวเลยอะ ไม่เป็นไร หนุ่ม ๆ ไปตีกอล์ฟ
คราวหน้าสาว ๆ ขอออกไปเปรี้ยวกันบ้างนะพ่อนะ Big Grin

RE: อาทิตย์ที่ 27 ก.ค. นี้ ใครสะดวกไปเล่นกอล์ฟกันบ้าง - SARUN - 27-07-2008

ผลการแข่งขัน
เป็นยังไงม่างน๊อ????