NimitGuitar webboard
อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." (/showthread.php?tid=382)

Pages: 1 2

RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - san - 19-10-2007

Maow Wrote:น้าแดงครับ ตำแหน่งนี้มันก่ำกึ่งครับ เส้นยาแดงผ่านแปดหรือเก้า ต้องดูกันที่ภาพถ่ายเลยครับ
ระหว่าง น้า san สุดหล่อ กับ เดอะร๊อคสุดล่ำ
ตำแหน่งนี้ใครจะได้ไปครอง ช่างตื่นเต้นเหลือเกิน

มันเฉือน กันแค่ ปลาย ขน จมูก เองครับ!!!!!!!!!!!

ดอกเรอะ หน้า ออกไป ทาง แบด พิษ (ฟอร์มาลีน)

ส่วนผม หน้าออกไป ทาง ทอม คุ้ย (คุ้ยขยะ)

RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - Grid.. - 19-10-2007

อ่า.. พี่สัน - 2
เดอะร๊อก - 1
ยอด69 - 1

.................................
รอดูคะแนนกันต่อไป.. อิอิ.. Tongue

RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - ~Luzefer~ - 19-10-2007

อืม...ถ้าเรื่องของความหล่อ...( จะโหวตตัวเองก็คงจะถูกโห่~ อย่างแรง ) เอาเป็นว่า...น้ากิจจา แล้วกันครับ เข้มดี ผมชอบอ่ะตัวเอง~ จุ๊บ จุ๊บ >3<

อย่าคิดมาก~ ล้อเล่นนะคร้าบ~ P'Kitja

RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - Grid.. - 19-10-2007

~Luzefer~ Wrote:อืม...ถ้าเรื่องของความหล่อ...( จะโหวตตัวเองก็คงจะถูกโห่~ อย่างแรง ) เอาเป็นว่า...น้ากิจจา แล้วกันครับ เข้มดี ผมชอบอ่ะตัวเอง~ จุ๊บ จุ๊บ >3<

อย่าคิดมาก~ ล้อเล่นนะคร้าบ~ P'Kitja

ง่า.. พี่เล็กเล่นแบบนี้เดี่ยวหนุ่ม(สวย) ในบ้านเราจะแต๋วแตกนะค๊าบบบ.. 5555..

RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - ~Luzefer~ - 19-10-2007

O_o" มีด้วยเรอะ หนุ่ม (สวย) ในบ้านนี่อ่ะ >_<"

RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - san - 19-10-2007

ผมขอโหวตจริงๆ แล้วนะ สี่หนุ่ม โฟร์ เอฟ สร้างสรรค์

น้องกริด ชาเขียวเลี้ยวเล็ก

บักร็อค คองข่อย

น้ากะทะ ทองแดง

น้ากาน กันตึม....

น่านนนนน.. ผมมีติดโผไปด้วยซะงั้น..

อ่ะ.. อัพเดทคะแนน..

San - 2
TheRock - 2
Katayoot - 1
Karn - 1
และผม (ติดร่างแหไปด้วยซะงั้น..) - 1

......................................................
รอคะแนนโหวตต่อไปค๊าบบ..

RE: อย่าโกรธผมนะ.. ถ้าจะเปิดกระทู้.. " โหวต หนุ่มหล่อกระทู้ล่ม.. อิอิ.." - karn - 19-10-2007

Grid.. Wrote:อ่ะ.. อัพเดทคะแนน..

San - 2
TheRock - 2
Karn - 1
และผม (ติดร่างแหไปด้วยซะงั้น..) - 1

......................................................

ผมขอ vote ให้....

น้า pOoH นี่เองครับ! เรื่องหล่อนี่แน่นอนอยู่แล้ว...

แต่เรื่องล่มกะทู้นี่....
ถึงแม้ตอนนี้จะกลับเนื้อกลับตัว
แต่สายไปเสียแล้วครับ...มาร่วมก๊วนซะดีๆ
อย่ามาทำเนียน......อิอิ

อ่ะ.. อัพเดทคะแนนต่อ..

San - 2
TheRock - 2
Karn - 1
pOoH -1