NimitGuitar webboard
อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... (/showthread.php?tid=605)

Pages: 1 2 3 4 5 6

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - poPPie - 19-11-2007

myakira Wrote:
poPPie Wrote:เดี๋ยวรอส่งตัว จะแอบพกขวานซักอัน เข้าไปให้ ฉับ..ฉับ~~ฉับบบบบ
จะอึ๋ยยยย ~~~
น้าสั่นต้องเข้าพิธีสุหนัดด้วยหรือครับ น้า pop..pie เลยต้องเอาขวานไปรอ..ฉับๆๆ >__<

ว๊ายยย... ป้านี่รู้เย๊อะจริงๆ พิธีสุหนัด นี่มันต้อง... มีดเล็กๆก็พอละครับ ขืนใช้ขวาน สงสัยน้อง San ผมคงจะนั่งร้องไห้ โฮ โฮ เพราะมันจะหายไปทั้ง " งวง " 5555

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - myakira - 19-11-2007

san Wrote:
myakira Wrote:
san Wrote:
povation Wrote:(ภายในงานจะจับฉลากผู้โชคดีเพื่อได้สิทธิอยู่เป็นสักขีพยานรักของคู่บ่าวสาวตลอดจนรุ่งเช้า!)

ใจคอจะเข้าไปอยู่ในเรือนหอด้วยกันเลยหรือครับ

ผู้ชายไม่รับเพิ่มนะครับ รับเพิ่มแต่ผู้หญิงครับRolleyes

พูดแล้วห้ามคืนคำ !!!

ผมจริงจังนะครับ เรื่องผู้หญิงอ่ะ!!!

แต่ก็คงได้แต่ตัว ไม่ได้หัวใจ หรอกนะครับRolleyes
เราไม่ได้ต้องการตัวท่าน แต่การสร้างความร้าวฉานคืองานของเรา
เสี้ยม !!!

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - art - 19-11-2007

โอ้โห! แฟนน้าสันสวยยังกับดาราเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ

เอ่อ... ไม่ทราบชวนไปหมดทั้งบ้านนี้เลยรึเปล่าครับ โต๊ะจะพอมั๊ยเนี่ยะ.... Smile

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - san - 19-11-2007

poPPie Wrote:ว๊ายยย... ป้านี่รู้เย๊อะจริงๆ พิธีสุหนัด นี่มันต้อง... มีดเล็กๆก็พอละครับ ขืนใช้ขวาน สงสัยน้อง San ผมคงจะนั่งร้องไห้ โฮ โฮ เพราะมันจะหายไปทั้ง " งวง " 5555

ผมว่า ผมคงตัวขาด หัวแบะมากกว่าครับ!!!

myakira Wrote:เราไม่ได้ต้องการตัวท่าน แต่การสร้างความร้าวฉานคืองานของเรา
เสี้ยม !!!

นิสัยน่ารัก จริงๆเลยครับ

เดี๋ยวซักพัก คงโดน เสียม!!!

art Wrote:โอ้โห! แฟนน้าสันสวยยังกับดาราเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ

เอ่อ... ไม่ทราบชวนไปหมดทั้งบ้านนี้เลยรึเปล่าครับ โต๊ะจะพอมั๊ยเนี่ยะ.... Smile

ขอบคุณมากครับน้าอาท

ถ้าได้รู้จักกันก่อน ผมคงได้ไปช่วยอุดหนุน ถ่ายรูปที่ สตูดิโอต้นรัก แล้วครับ

เอาไว้เดี๋ยวผมมีลูกปุ๊บ จะไปถ่ายปั๊บ เลยแล้วกันนะครับ

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - pinkuitarz - 19-11-2007

san Wrote:
pinkuitarz Wrote:ไปด้วยคนค่ะ!!! Big Grin

แต่อยากจะขอเสนออะไรหน่อยนะคะ.. มีความคิดว่า ถ้าเจ้าบ่าว มีการเล่นกีต้าร์โชว์สัก 1 เพลงให้เจ้าสาว ยืนดู(อย่างตั้งใจ)อยู่บนเวที ก็จะดีเหมือนกันนะคะ แต่ต้องให้เจ้าบ่าวเลือกเพลงที่ดีที่สุด มีความหมายเหมาะสมกับบรรยากาศของงาน มา... แล้วเจ้าสาวคงจะต้องอมยิ้ม ดีใจจนบอกไม่ถูก ซึ้งใจแบบสุดขีดเลยล่ะค่ะ ปิ๊งคิดอย่างนี้นะคะ

ลองพิจารณาดูค่ะ นี่แค่เสนอนะคะ... Smile

ขอบคุณน้องปิ๊งที่น่ารัก ทุกวันนี้พี่ก็ยังเล่นกีต้าร์ร้องเพลงให้ฟังอยู่เลยครับ

พี่ใช้กีต้าร์จีบตั้งแต่รู้จักแล้วครับ (มีดีอยู่อย่างเดียว)

ถ้าให้surpriseจริงๆ ให้เค้าเล่นและร้องเพลง

แล้วพี่ยืนเขิล ดีกว่า น่ารัก กว่ากันเยอะRolleyes

เอ้อ จริงค่ะจริง ไอ้เราก็ลืมคิดไป.. แต่ถ้าปิ๊งหมายถึงว่า จะให้พี่เล่นและร้องเพลงที่เค้าชอบ และพี่ไม่เคยเล่นให้เค้าฟังเลยอ่ะค่ะ (จะมีมั้ย?!?) เหอะๆ หรืออาจจะนัดซ้อมกัน 2 คน พี่สันเล่นกีต้าร์แล้วพี่เค้าร้องก็ได้นะคะ น่ารักดี โชว์เพื่องานแต่งนี้โดยเฉพาะ อันนี้ก็ไม่แปลก
อิอิ (พยายามช่วยเสนอหน้าเต็มที่) Tongue

ไรประมาณนี้นะคะ 555

สรุป...อย่าฟังที่ปิ๊งบอกเลยค่ะ ไม่รู้เรื่องหรอก แป่วแหว่วๆๆๆๆ~ Big Grin

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - myakira - 19-11-2007

san Wrote:
art Wrote:โอ้โห! แฟนน้าสันสวยยังกับดาราเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับน้าอาท

ถ้าได้รู้จักกันก่อน ผมคงได้ไปช่วยอุดหนุน ถ่ายรูปที่ สตูดิโอต้นรัก แล้วครับ

เอาไว้เดี๋ยวผมมีลูกปุ๊บ จะไปถ่ายปั๊บ เลยแล้วกันนะครับ
โดนขวานน้า pop..pie แล้วยังคิดว่าจะมีลูกได้อีกเรอะ ?!?!?!

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - poPPie - 19-11-2007

myakira Wrote:โดนขวานน้า pop..pie แล้วยังคิดว่าจะมีลูกได้อีกเรอะ ?!?!?!

หะหะ ป้ามาย เป็นสาวเป็นแส้ ไปถามคำถามแบบนี้ กับชายฉะกัน อย่าง น้า San
ระวัง เดี๋ยวน้า สัน เค้าจะเสก ขวาน เข้าท้องนะจ๊ะ Rolleyes

poPPie Wrote:
myakira Wrote:โดนขวานน้า pop..pie แล้วยังคิดว่าจะมีลูกได้อีกเรอะ ?!?!?!

หะหะ ป้ามาย เป็นสาวเป็นแส้ ไปถามคำถามแบบนี้ กับชายฉะกัน อย่าง น้า San
ระวัง เดี๋ยวน้า สัน เค้าจะเสก ขวาน เข้าท้องนะจ๊ะ Rolleyes
ขอบคุณน้า pop..pie ที่เป็นห่วงครับ
บังเอิญว่าตอนที่ตั้งคำถาม ผมได้เปลี่ยน mode เป็นชายฉะกันไปก่อนแล้วครับ ..ไม่น่ามีปัญหา ...เหอ...เหอ......

myakira Wrote:ขอบคุณน้า pop..pie ที่เป็นห่วงครับ
บังเอิญว่าตอนที่ตั้งคำถาม ผมได้เปลี่ยน mode เป็นชายฉะกันไปก่อนแล้วครับ ..ไม่น่ามีปัญหา ...เหอ...เหอ......

สมดั่งคำร่ำลือจริงๆ นักวิจัย ญ ยอดเยี่ยมแห่งปี Cool

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - Teera - 19-11-2007

ยิดดีด้วยครับ น้าสันนนนนนน