NimitGuitar webboard
บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ (/showthread.php?tid=620)

Pages: 1 2 3 4

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - bobonuii19 - 21-11-2007

.::.pOoH.::. Wrote:อยากไปเดินเล่นที่เวิ้งฯ ผมไม่ได้ไปนานมากแล้ว

แล้วกะจะไปเดินเล่นต่อที่ทองหล่อฯ แถวๆ Yellow mama

อยากหาเพื่อนเดินเล่นครับ เป็นเพื่อนใจด้วยยิ่งดี Tongue

น้าปุ๊ เพื่อนใจที่ว่า คงเดินอยู่ แถว โรบินสันอโศก เน้อ ตอนเย็น ๆ อะค่ะ Big Grin

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - pop_250823 - 21-11-2007

bobonuii19 Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:อยากไปเดินเล่นที่เวิ้งฯ ผมไม่ได้ไปนานมากแล้ว

แล้วกะจะไปเดินเล่นต่อที่ทองหล่อฯ แถวๆ Yellow mama

อยากหาเพื่อนเดินเล่นครับ เป็นเพื่อนใจด้วยยิ่งดี Tongue

น้าปุ๊ เพื่อนใจที่ว่า คงเดินอยู่ แถว โรบินสันอโศก เน้อ ตอนเย็น ๆ อะค่ะ Big Grin

ชี้นำ เป็นธุระจัดหา ฟ้อง!!!!!!!น้าป๋อครับ ฟ้องคร๊าบ

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - .::.pOoH.::. - 21-11-2007

ขอบคุณครับ ตอนเย็นมีธุระที่ โรบินสันอโศกฯ พอดี๊ พอดี~~~~

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - poPPie - 21-11-2007

.::.pOoH.::. Wrote:
poPPie Wrote:ป่ะ ป่ะ ปุ๊.. เราไปลอง โรแลนด์ กันให้หายโลเรใจกัน

นี่อีก 10 นาที บ่ายโมง ปุ๊ ถึงกี่โมง

ซักบ่าย 2 โมงดีไหมครับ จอดรถที่ไหนอ่ะ ไปมะถูกSad

ปุ๊เคยชักว่าวมั๊ย ! ที่สนามหลวง จะถามว่า เคยไปสนามหลวงม๊ะ ?
ก่อนถึง จะเห็น โรงแรม รัตนโกสินทร์ อยู่ซ้ายมือ ให้เลี้ยวซ้าย
เข้า ถนน ริมคลองหลอด ตรงไป ให้มองฝั่งขวามือ จะเป็นกระทรวง
ให้เข้าไปจอด ฝั่งนั้นนะ Big Grin

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - .::.pOoH.::. - 21-11-2007

ผมจะไปจอดเซ็นทรัล วังบูรพาครับ amazing มากๆ Big Grin

เดินแบกของหนัก จะได้ไม่ต้องเดินทางไกล Cool

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - bobonuii19 - 21-11-2007

pop_250823 Wrote:

ชี้นำ เป็นธุระจัดหา ฟ้อง!!!!!!!น้าป๋อครับ ฟ้องคร๊าบ

แหมมมมมมมม โรบินสันออกจะกว้าง ยังไม่ได้ชี้เฉพาะที่เลย คำฟ้องตกไป นะคะ น้าป๋อ

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - LittleNomad - 21-11-2007

อยากตามไปด้วย...แต่งานล้นจนทะลัก!

ขอเป็นรอฟังข่าว Roland ไว้เป็นข้อมูลตัดสินใจ...

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - pop_250823 - 21-11-2007

poPPie Wrote:
poPPie Wrote:ป่ะ ป่ะ ปุ๊.. เราไปลอง โรแลนด์ กันให้หายโลเรใจกัน

นี่อีก 10 นาที บ่ายโมง ปุ๊ ถึงกี่โมง

ซักบ่าย 2 โมงดีไหมครับ จอดรถที่ไหนอ่ะ ไปมะถูกSad

ปุ๊เคยชักว่าวมั๊ย ! ที่สนามหลวง จะถามว่า เคยไปสนามหลวงม๊ะ ?
ก่อนถึง จะเห็น โรงแรม รัตนโกสินทร์ อยู่ซ้ายมือ ให้เลี้ยวซ้าย
เข้า ถนน ริมคลองหลอด ตรงไป ให้มองฝั่งขวามือ จะเป็นกระทรวง
ให้เข้าไปจอด ฝั่งนั้นนะ Big Grin

ใจหายครับ ผมนึกว่าใจคอน้า poppie จะให้น้า pooh ไปเล่นว่าวตอนหน้าหนาวครับ อิอิ (ถ้าไม่สุภาพไปต้องขออภัยครับ)

ขอบคุณครับ ตอนเย็นมีธุระที่ โรบินสันอโศกฯ พอดี๊ พอดี~~~~

แหม บังเอิญจังเลย เน้อ ถ้าหลงทางก็โทรศัพท์ ถามทางได้นะคะ แต่ว่า โทรถามทางกะใคร ให้น้าปุ๊เลือกเองเน้อRolleyes

อู๊ยยยย...ป้านุ้ยก็...ชงมาซะ....หวานเจี๊ยบ...เติมน้ำแข็งหน่อยนะครับ

แกร๊ก แกร๊ก~~~Tongue