NimitGuitar webboard
Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ (/showthread.php?tid=663)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Webmaster - 14-12-2007

ขอให้เดินทางไป-กลับ โดยสวัสดิภาพทุกๆท่านครับ...Big Grin
รอชมภาพนะคับ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - ping - 14-12-2007

น่าอิจฉาจัง อยากไปใจจะขาดแต่ติดภาระกิจ
ผบทบ. ของผมก็บ่นว่าอยากไปจัง สงสัยชักจะติดใจ ในการรวมกลุ่มแม่บ้าน บ้านฟ้าซะแล้ว

ขอให้สนุก เดินทางปลอดภัยครับ
พบกันใหม่ครั้งหน้า บ้านฟ้าสัญจร

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Kitja - 14-12-2007

ping Wrote:น่าอิจฉาจัง อยากไปใจจะขาดแต่ติดภาระกิจ
ผบทบ. ของผมก็บ่นว่าอยากไปจัง สงสัยชักจะติดใจ ในการรวมกลุ่มแม่บ้าน บ้านฟ้าซะแล้ว

พบกันใหม่ครั้งหน้า บ้านฟ้าสัญจร

แต่ต้องห้ามแม่บ้านบ้านฟ้ารวมตัวกันคุยเรื่อง (ราคา) กีตาร์ นะครับ !!!! เพราะอาจมีการสิ้นชีวิตของสมาชิกบางท่านได้ครับ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - dejemerry - 14-12-2007

ping Wrote:น่าอิจฉาจัง อยากไปใจจะขาดแต่ติดภาระกิจ

เสียดายค่ะ ที่น้าปิงกะป้าเยาว์ไม่ได้ไปแจมกับพวกเรา ฝากบอกป้าเยาว์ด้วยนะคะ
ว่าป้าแดงคิดถึง แก๊งสาวซ่าส์เลยไปไม่ครบ ขาดน้องวิ,น้องออย,ป้าเยาว์ สามคนค่ะ
เอาไว้โอกาสหน้า นัดกันใหม่นะคะ

Kitja Wrote:

แต่ต้องห้ามแม่บ้านบ้านฟ้ารวมตัวกันคุยเรื่อง (ราคา) กีตาร์ นะครับ !!!! เพราะอาจมีการสิ้นชีวิตของสมาชิกบางท่านได้ครับ

ป้าแดงว่ารู้ตอนนี้ ดีกว่ารู้ทีหลังนะคะ น้ากิจจา เชื่อป้าแดงเห๊อะ..Big Grin

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - .::.pOoH.::. - 14-12-2007

น้าปิงฯ ไว้เดี๋ยวผมไปชิลๆที่บางแสน จะโทรไปหานะครับ เอาให้กลิ้งคาเตียงผ้าใบเลย ฮี่ๆๆๆBig Grin

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - Ether - 14-12-2007

อิอิ ในที่สุดพี่เยาว์ ก็เสร็จพวกเรา (คิดถึงเหล่าแม่บ้านใช่มั้ยคะพี่เยาว์) Big Grin
ยังไงเดินทางกันปลอดภัย สนุกสนาน กันทุกคนนะคะ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - เฒ่าทารก - 14-12-2007

ณ ตอนนี้ที่หัวหิน บรรยากาศที่นั่นเป็นเช่นไรหนอ??
น้องปิ๊งช่วยรายงานสดในเหตุการณ์ด้วยนะจ๊า
พวกน้าๆที่ไม่ได้ไปจะได้หลับตานึกภาพออก
ยังไงไม่ได้ไปก็ขอร่วมสนุกมีความสุขด้วยคนคร๊าบบบบบบ
.......เตรียมเปิดสิ่งมึนเมาร่วมวงในเหตุการณ์แต่ต่างสถานที่หน่อยนะก๊าบบบบบ

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - povation - 14-12-2007

ค่ะก็.. กว่าจะได้รายงานนะคะ พ่อเต่ากักไว้ตั้งนาน(คุณเธอจะเล่นเอง) Tongue

ตอนนี้... ท้องฟ้าใกล้จะมืดแล้วค่ะ อากาศก็เย็นดี พวกเราสี่คนรอเวลาที่จะออกไปถ่ายรูปพระอาทิตย์ตกดินสีแดงสวยๆ ชัดๆ ใกล้ๆกันที่ทะเลค่ะ ความจริงเมื่อกี๊ก็ออกไปเดินเล่นที่ชายหาดกันสามคนมาแล้วค่ะ พ่อ ปิ๊ง และน้องปั๊ง เจอแมงกะพรุนตัวเบ้อเริ่ม เหอๆ น่ากลัว~ และ..พ่อเค้าก็สลักคำว่า "มาถึงแล้ว" ตัวใหญ่ๆบนทรายด้วยนะคะ อิอิ ชัดมั้ย?? ส่วนแม่เค้าก็อยู่ในครัว ทำไก่ตุ๋นและชิมรสชาติให้พอดีอยู่เนี่ยค่ะ ชิมไปชิมมาจะหมดหม้อ (อะ ล้อเล่งนะคะแม่) น้าๆคนอื่นเดี๋ยวก็คงจะมาถึงแล้วล่ะค่ะ บางท่านก็จะมาวันเสาร์ใช่มั้ยคะ ส่วนท่านที่ไม่ได้มีโอกาสมาเที่ยวด้วยกัน ไม่เป็นไรค่ะ รอดูรูปๆ... Big Grin

ปิ๊งออกไปข้างนอกแป๊บ เดี๋ยวมาค่ะ ชะแว๊บบบบบบบ Wink

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - san - 14-12-2007

โพสข้อความของน้าป๋อ

ใครมาตอบ ผมก็ไม่งง

ก็รูปใน Avatar ของน้าป๋อ

มีรูปกันทั้งครอบครัวอย่างนั้น

เป็นกุศโลบาย ที่แยบยลเหลือเกิน!!!

RE: Jam ดนตรีกันทั้งคืนก่อนเปลี่ยนพ.ศ.ใหม่ - povation - 14-12-2007

ใช่ น้องปิ๊งขี้เกียจเปลี่ยน
แต่นี่ผมเอง...พ่อเต่า
เดี๋ยวกะว่าอีกหนึ่งชม. ถ้าไม่มีใครโผล่มา...บ้านเต่าจะขับรถกลับกรุงเทพแล้ว