NimitGuitar webboard
งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง (/showthread.php?tid=1697)

Pages: 1 2 3 4

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - povation - 23-05-2008

มัวไปจับคู่ให้เค้าในpm ที่ไหนได้มาจีบช่วยประสานกันในกระทู้นี้เอง
คงได้การนะครับ Update รายชื่อเพลงให้แล้วครับ น้า raSun & tinGnal

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - dejemerry - 23-05-2008

Tingnal Wrote:
rasun Wrote:อยากได้คนช่วยร้องประสานเพลง Peggy-O ให้หน่อยอ่ะครับ

มีเนื้อเพลงมั๊ยขอรับน้า rasun ถ้ามีผมอาสา ถ้าไม่มีก็ยังอาสาอยู่ TongueCoolBig Grin

อยากฟังคนหระรี ร้องเพลงค่ะ น้าติงนองนอยร้องเพลงเพราะ นอกจากประสานเสียง
คุณหมอ 1 เพลงแล้ว ต้องร้องเองด้วยอีก 1 เพลง อยากฟังค่ะ ต้องจัดให้ด้วยนะเจ้าคะ
รีบส่งรายชื่อเพลงด่วนนะน้าติงนองนอย....Cool

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - Tingnal - 23-05-2008

น้าปอ ป่อ ป้อ ป๊อ ป๋อ จัดการสำรับกับข้าวแล้วเจ้าค่ะคุณป้าแดง
อยากทานอะไรไปเปิดฝาชีดูนะเจ้าคะ TongueCoolBig Grin

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - Therock - 24-05-2008

SARUN Wrote:ใครพอติดต่อทาบทาม แม่นางดิ๊กบี้ มาเล่น เปียโน ให้ป้าอีเธอร์ ที
ซ้วยยยย สวยยยยยยย
น่าเชิญมาอยู่แก๊งค์ฯ

นี่ถ้าเธอชื่อ บี้ดิ๊ก ใครเจะไปเป็นแฟนเธอคงคิดหนักนะครับเนี่ย ฮริ้ววววววววว!!!!!!!!

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - lungdang - 25-05-2008

บ่ได้ไป ก็เลยบ่มีคู่ จร้า

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - karn - 25-05-2008

ลุงแดง Wrote:บ่ได้ไป ก็เลยบ่มีคู่ จร้า

น่าเสียดาย...อยากเจออาจารย์แดง (และลูกศิษย์)

...รับลูกศิษย์เพิ่มไหมคร๊าบบบจารย์...คุกเข่า...โป๊กๆๆ

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - Ke@nG - 25-05-2008

Therock Wrote:
SARUN Wrote:ใครพอติดต่อทาบทาม แม่นางดิ๊กบี้ มาเล่น เปียโน ให้ป้าอีเธอร์ ที

นี่ถ้าเธอชื่อ บี้ดิ๊ก ใครเจะไปเป็นแฟนเธอคงคิดหนักนะครับเนี่ย ฮริ้ววววววววว!!!!!!!!

Big Grin กร๊ากกกกกกก

เพิ่งมาอ่านเจอ ขำคอดดดด คิดได้ไงเนี่ยน้าร็อค!!! แค่ความรู้แตกฉานด้านภาษาคงไม่พอนะเนี่ย ต้องลามกได้ที่ด้วย

อะ ล้อเล่นนนนนนนนนนนน ฮริ้วววววววว

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - LittleNomad - 25-05-2008

ใครว่า..น้าลาฯ แค่ ฯมก ได้ที่? เอ่ยแบบนี้หมิ่นความสามารถกันนะครับ...

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - Therock - 26-05-2008

จริง ๆ ผมเป็นคนซีเรียสครับ น้าเคี้ยง น้าอ้วน ....

เรื่องตลก โปกฮา นี่ห่างไกลจากตัวตนผมมากครับ

RE: งานมีทติ้ง...ใครไม่มีคู่ ไม่มีวงเล่นบ้าง - call - 26-05-2008

Ke@nG Wrote:
Therock Wrote:

Big Grin กร๊ากกกกกกก

เพิ่งมาอ่านเจอ ขำคอดดดด คิดได้ไงเนี่ยน้าร็อค!!! แค่ความรู้แตกฉานด้านภาษาคงไม่พอนะเนี่ย ต้องลามกได้ที่ด้วย

อะ ล้อเล่นนนนนนนนนนนน ฮริ้วววววววว

เพิ่งรู้เดี๋ยวนี้เองว่า ทำไมพะยูนถึงไม่สูญพันธุ์ ที่แท้เพราะฤทธิ์เดชเจ้า บิ๊กดิ๊ก เอ็ย บี้ดิ๊ก นี่เอง