NimitGuitar webboard
ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที (/showthread.php?tid=642)

Pages: 1 2 3 4

RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - san - 23-11-2007

dejemerry Wrote:
Grid.. Wrote:อิอิ... Big Grin

อุอุ... Big Grin

เอิ๊ก เอิ๊ก Big Grin

RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - povation - 23-11-2007

coldsteel Wrote:ป้าetherครับ เรื่องแผ่นผมไม่ลืมครับ แต่แผ่นมันอยู่บ้านที่บางแคครับ
ผมไม่ได้กลับนานแล้ว เด๋วหาทางกลับให้เจอก่อนแล้วจะเอาแผ่นให้ดูครับ
อ้อ แผ่นนี้ป้าjoanเล่นconcertกับเพื่อนหญิงล้วนครับ ไม่ใช่เล่นในคุก
oh..yehวันเสาร์มีเพื่อนแล้ว ใครว่างเชิญนะครับ มากันเยอะๆยิ่งดี
น้องกิจ..บอกค่าตัวไม่สน ขอให้เพื่อนมาเยี่ยมก็แล้วกัน ใช่ป่าว?
hey....the rockว่าไง พาใครไปลอยโคมหรือเปล่า เจอกันนะ (we never close at balinee)

อยู่บ้านบางแคนี่เอง ถึงได้เหงาหนักนัก มาๆป๋อชราว่ะจะเป็นเพื่อนร่วมดื่ม...พอประมาณได้อยู่

น้าเล็กนี่รู้จักใช้ภาษาไทยได้อย่างเหมาะสม
สำหรับอาการนี้ที่เกิดขึ้นกับผู้ชายท่านเรียกว่า " เหงา "
สำหรับอาการนี้ที่เกิดขึ้นกับผู้หญิงท่านเรียกว่า " หงอยเหงา "
สำหรับอาการนี้ที่เกิดขึ้นกับกระเทยท่านเรียกว่า " หงอนเหงา "

RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - Tai Labour - 23-11-2007

พี่เหล็กเย็น...นี่ถ้าผมอยู่บางกอกนะ...ฮึ่ม!!!!

ผมละเกลียดนัก ไอ่ที่อยากไล่นั่นแหละ

RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - boobyblue - 24-11-2007

มันเป็นยังไงกันครับไอ้หงอยเหงาว้าเหว่นี่พี่เล็ก?
อาการที่ว่านี้มันเกิดขึ้นตามฤดูกาลหรือว่าตามวัยครับ?
ผมแทบจะไม่เคยได้พูดคุยกับพี่เลยนอกจากยกมือพนมแล้วกล่าวสวัสดีครับ...เท่านั้น
ผมนึกไม่ถึงบุรุษมาดขรึมนุ่มลึกถึงกับรำพึง......เหงา!!!
ช่างน่าสนใจจริงๆ
ไว้พบกันครั้งหน้าขออนุญาตจับเข่าคุยหน่อยนะครับ
มีเรื่องบางเรื่องบางแง่มุมในชีวิตมนุษย์นี้ช่างอัศจรรย์เสียจริง..............................?

RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - povation - 24-11-2007

boobyblue Wrote:มันเป็นยังไงกันครับไอ้หงอยเหงาว้าเหว่นี่พี่เล็ก?
อาการที่ว่านี้มันเกิดขึ้นตามฤดูกาลหรือว่าตามวัยครับ?
ผมแทบจะไม่เคยได้พูดคุยกับพี่เลยนอกจากยกมือพนมแล้วกล่าวสวัสดีครับ...เท่านั้น
ผมนึกไม่ถึงบุรุษมาดขรึมนุ่มลึกถึงกับรำพึง......เหงา!!!
ช่างน่าสนใจจริงๆ
ไว้พบกันครั้งหน้าขออนุญาตจับเข่าคุยหน่อยนะครับ
มีเรื่องบางเรื่องบางแง่มุมในชีวิตมนุษย์นี้ช่างอัศจรรย์เสียจริง..............................?

อย่าง้างก็แล้วกัน!

RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - boobyblue - 24-11-2007

ง้างอะไรครับพี่?

RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - povation - 24-11-2007

ตามข้อความบรรทัดก่อนสุดท้ายของน้าบูนั่นแหละ

อ๋อ...เข้าใจแล้ว
มิกล้าครับมิกล้า
หวาดเสียว!!

RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - art - 24-11-2007

พี่เล็กออกมาบ่นขนาดนี้ แสดงว่ารู้สึกเหงาขึ้นมาจริง ๆ
ไอ้อาการเหงานี่มันดูไม่น่ากลัว แต่แย่ที่สุด ใครไม่เคยเป็นคงไม่รู้
ไม่มีอะไรร้ายแรง ไม่รุนแรง แต่ฆ่ากันแบบเงียบ ๆ

ขออนุญาตเสนอพี่เล็กว่า ออกมาเจอพี่ ๆ น้อง ๆ น้า ๆ ในบ้านแบบตัวเป็น ๆ น่าจะพอทุเลาเป็นครั้งเป็นคราวครับ
" พี่ป๋อชราว่ะ " แกคงยินดีดื่มเป็นเพื่อนเสมอ... Smile

RE: ผมอยากไล่มันไปจากผมซะที - dejemerry - 24-11-2007

art Wrote:พี่เล็กออกมาบ่นขนาดนี้ แสดงว่ารู้สึกเหงาขึ้นมาจริง ๆ
ไอ้อาการเหงานี่มันดูไม่น่ากลัว แต่แย่ที่สุด ใครไม่เคยเป็นคงไม่รู้
ไม่มีอะไรร้ายแรง ไม่รุนแรง แต่ฆ่ากันแบบเงียบ ๆ

ขออนุญาตเสนอพี่เล็กว่า ออกมาเจอพี่ ๆ น้อง ๆ น้า ๆ ในบ้านแบบตัวเป็น ๆ น่าจะพอทุเลาเป็นครั้งเป็นคราวครับ
" พี่ป๋อชราว่ะ " แกคงยินดีดื่มเป็นเพื่อนเสมอ... Smile

ถูกต้องค่ะน้าอาร์ท แล้วน้าอาร์ทไม่มาดื่มเป็นเพื่อน น้าเล็กกะน้า sharapovation
เอ้ย..posharava(ป๋อชราว่ะ) เหรอคะ Tongue