NimitGuitar webboard
Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ (/showthread.php?tid=1015)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - guitarpappap - 04-02-2008

มา HBD สุขสันต์วันเกิดด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - san - 04-02-2008

karn Wrote:
Grid.. Wrote:สุขสันต์วันเกิดครับ.. ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊าบ.. คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น(รู้นะว่าอยากได้อะไร.. Big Grin).. ขอให้พี่ตู่และครอบครัวประสพพบเจอแต่ความสุขและสิ่งดีๆนะคร๊าบบบบ..

จาก สายันต์ น้องรัก..Big Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ตุ๊ดตู่
ถ้าได้ในสิ่งที่น้องหนอนว่า ขออวยพรให้พี่ตู่ แข็ง แรงๆ นะครับBig Grin

ไม่ได้นะ!!! หนุ่มเซ็กซี่อย่างน้ากาน มาอวยพรออกนอกหน้าอย่างนี้

เค้าไม่ยอมนะตัวเองงงงงงง

พี่ตู่ ขืนใจเค้า!!! ในคืนกระท่อมร้าง ข้างร้านใบเมี่ยงแล้วนะ [attachment=7134]

ส่วนน้ากาน คืนนั้นที่เขื่อน เหมือนคืนปวดร้าวของผม ฮือๆ ซิกๆ [attachment=7135] (อิดโรยเชียว!!!)

เค้าไม่ยอมให้พี่ตู่ กับน้ากาน ไปมีใครอีกแล้วนะ....

ได้แล้วทิ้งเหรอ!!!

เห็นผู้ชายเป็นดอกไม้ริมทางใช่ม่ะ

คิดจะเด็ดก็เด็ด คิดแค่ จะเขี่ยขี้ แล้วเอาขึ้นมาดมใช่ม่ะ!!!

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - ping - 04-02-2008

สุขสันต์วันเกิดครับน้า ตู่
ที่เป็น idol สำหรับหลายๆคนในบ้าน
รวมทั้งผมด้วย

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - coldsteel - 04-02-2008

HAPPY BIRTH DAYครับน้าตู่ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - SARUN - 04-02-2008

Happy birthday อาจารย์ตุ่ ด้วยอีก1เสียง ขอรับ

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - โฟล์คน้อย - 04-02-2008

กระบี่ดี.. ฤาจะพ่ายรีเจนซี่.. อุอุ..

............................

คาราวะน้าตู่ขอรับ..

โฟล์คน้อยขออวยพรให้น้าตู่สมหวังในทุกสิ่ง..
ขอให้เพลงกระบี่ของน้าตู่ดังถึงสวรรค์ชั้นฟ้า..
ให้องค์เง็กเซียน และเหล่าเทพตื่นตะลึง..
ว่านี้ฤาฝีมือกระบี่ของมนุษย์..

ขอให้ทุกย่างก้าวของน้าตู่
รายล้อมด้วยโฉมสคราญ.. แลนารีแดงเจนซี่..ชั้นดี.. อิอิ..
มีกระบี่เลิศล้ำไว้กวัดแกว่งจิ้มพุงเหล่ามือกระบี่ล่มกระทู้..
แลศิษย์รักจอมซน.. อุอุ..

และหากมันผู้ใดคิดกวนอารมณ์ขันท่านน้าอีก..
ก็ขอให้มันผู้นั้นมิขันเมื่อยามตื่นนอนตอนเช้าก็แย้วกัน.. ฮ่า ฮ่า..
จุ๊กกรู.....

HBD.. ขอรับ..
โฟล์คน้อย...

อุอุ งดเสี้ยมมมมมมมมมมม....

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - sanghais - 04-02-2008

ขอให้มีความสุขมาก..มาก..นะครับ..Big Grin

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - edo - 04-02-2008

..อะอะ... happy Birth day ก้าบ...น้าตู่

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - karn - 05-02-2008

san Wrote:ไม่ได้นะ!!! หนุ่มเซ็กซี่อย่างน้ากาน มาอวยพรออกนอกหน้าอย่างนี้

เค้าไม่ยอมนะตัวเองงงงงงง

พี่ตู่ ขืนใจเค้า!!! ในคืนกระท่อมร้าง ข้างร้านใบเมี่ยงแล้วนะ

ผมมีภาพคาหนังคาเขานะครับ ว่าน้าสันหวานเป็นฝ่ายลุกปล้ำ!

[Image: p1010018si5.jpg]

ส่วนน้าตู่ก็ดิ้นรนขัดขืนอย่างเต็มกำลัง!

RE: Happy birthday น้าวีแปด ๔ooo คับ - san - 05-02-2008

วีแปด ๔ooo Wrote:ขอบคุณสำหรับคำอวยพรของทุกๆท่านครับ อ่านมีความสุขมากๆครับ ส่วนเรื่องของผมกับ san เรากำลังไปกันได้ด้วยดี อุอุ

บ้า!!! พูดอะไรก็ไม่รู้ เดี๋ยวชาวบ้านเค้ารู้กันหมด เค้าเขิลนะตัวเอง

รักนะ จุ๊บ จุ๊บ

ปล.พูดแล้วจะอ้วก!!!