NimitGuitar webboard
อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... (/showthread.php?tid=605)

Pages: 1 2 3 4 5 6

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - san - 20-11-2007

Mr.ake_00 Wrote:มาอวยพรให้ครับ ขอให้มีความสุขกับการใช้ชีวิตคู่นะครับ

ขอบคุณครับ น้าพระเอกสุดหล่อ หน้าหล่อๆ อย่างนี้ แต่งงานได้แล้วนะครับRolleyes

yodchula Wrote:ขอแสดงความยินดีครับ ขอให้น้าสัน มีความสุขกับชีวิตครอบครัว มีความรักและความเอื้ออาทรต่อกันตลอดไปครับ Smile

ขอบคุณน้ายอด อยากให้ลูกผม ผิวขาว เนียน ใส เหมือนน้ายอดจุ๊จัง

แฟนผมก็ไม่ขาวมาก ส่วนผมแลดูหมองคล้ำ กลัวว่าลูกจะออกมา ตัวเขียว!!!

.::.pOoH.::. Wrote:น้าสั่น ยังไงแล้วเตรียมลานกว้างๆมีเสื่อปูเพิ่มไว้กันเหนียวหน่อยนะครับ

ยังไงอาศัยลูกชุลมุนนั่งชันเข่าจกซะ!

ผมเกรงว่าโต๊ะจะไม่พอ น้าสั่นต้องเชื่อปุ๊นะ

ไม่รู้แหละ ใครมาช้า ก็ให้นั่งกินลาบ แถวฟุทบาท หน้าโรงแรมเลยครับRolleyes

dejemerry Wrote:ป้าแดงเห็นด้วยจ้ะเตรียมลานกว้าง ๆ มีเสื่อหลาย ๆผืน หมอนหลาย ๆ ใบ
บ้านสีฟ้าไปประมาณ 10 คนกำลังดี กินอิ่มแล้ว หนังท้องตึง หนังตาหย่อน
หลับกันเป็นแถวเลยดีมั้ย น้าสันหมานนนนนนนน.....Big Grin

ผมเตรียมโต๊ะให้กับบ้านฟ้าในมุม และวิว ที่ดี ที่สุดครับ

อยากให้นั่งกันเป็นส่วนตัว สบายๆ แลดู ชิวๆ ครับ

ผมจัดโต๊ะไว้ให้อยู่ บนเวทีงานครับ!!!Rolleyes

Therock Wrote:นี่พวกเราจะไปงานแต่งงานที่โรงแรม....หรือจะไปทำสังฆทานครับ......555 มีเตรียมเสื่อยาว ๆ ด้วย

พี่ว่า มันจะออกไปทางงาน โกนจุก บวชนาคไฟ มากกว่า!!!

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - Therock - 20-11-2007

หมั่นไส้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - ej_sing - 20-11-2007

อิจฉา !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - san - 20-11-2007

Therock Wrote:หมั่นไส้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

หมั่นทำบุญ ทำทาน ปล่อยเด็ก ปล่อยโสด ดีกว่านะจ๊ะ

จิตใจจะได้ บริสุทธิ์ขึ้น

ไปป่ะ เดี๋ยวพาไป อิอิกัน Rolleyes

ej_sing Wrote:อิจฉา !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อย่าอิจฉาเลยครับ

ซักพัก เดี๋ยว ผมก็ อิโรยและ!!!

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - povation - 20-11-2007

ไม่หมั่นไส้..เพียงหมั่นโถ...พิโธ่พิถัง

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - karn - 20-11-2007

san Wrote:ไม่รู้แหละ ใครมาช้า ก็ให้นั่งกินลาบ แถวฟุทบาท หน้าโรงแรมเลยครับRolleyes

ใจร้าย!!!!!

ดีละ....จะได้ใส่ซอง35บาท..ค่าลาบ!

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - ปู กีตาร์ปะ - 20-11-2007

.ดีใจด้วยคับน้า..ขอให้ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชรนะคับ..รักนิรันดร...ตราบฟ้า..ดินสลาย......Big GrinBig Grinมีตัวเล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเร็วๆนะคับ....

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - dejemerry - 20-11-2007

karn Wrote:
san Wrote:ไม่รู้แหละ ใครมาช้า ก็ให้นั่งกินลาบ แถวฟุทบาท หน้าโรงแรมเลยครับRolleyes

ใจร้าย!!!!!

ดีละ....จะได้ใส่ซอง35บาท..ค่าลาบ!

เยอะไปน้ากานเอ๊ย..ซกเลกข้างปั๊มเค้าขาย 20 บาท งานสันหมานนน..
หรูหราหน่อย เอาไปเลย 21 บาทขาดตัว...กรู้..Big Grin

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - povation - 20-11-2007

ปู กีตาร์ปะ Wrote:.ดีใจด้วยคับน้า..ขอให้ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชรนะคับ..รักนิรันดร...ตราบฟ้า..ดินสลาย......Big GrinBig Grinมีตัวเล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเร็วๆนะคับ....

ยุให้ทั้งคู่มีพยาธิในช่องท้องหรือไงครับ???

RE: อาทิตย์ที่ 9 ธันวาคม 2550 มีนัดกันเข้าโรงแรม... - ปู กีตาร์ปะ - 20-11-2007

povation Wrote:
ปู กีตาร์ปะ Wrote:.ดีใจด้วยคับน้า..ขอให้ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชรนะคับ..รักนิรันดร...ตราบฟ้า..ดินสลาย......Big GrinBig Grinมีตัวเล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเร็วๆนะคับ....

ยุให้ทั้งคู่มีพยาธิในช่องท้องหรือไงครับ???

...ถ้าเป็นพยาธิ..ก็ขอให้เป็นพยาธิพยานแห่งความรักของน้า SAN ด้วยนะคับน้าป๋อ..หยึยย....คงจะยั๊วเยี๊ยะนัวเนียน่าดู...Big GrinBig Grin