NimitGuitar webboard
บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง (/showthread.php?tid=1935)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - Kitja - 29-06-2008

เดี๋ยวนี้อยู่ดีก ๆ ไม่ค่อยได้ครับ ได้เห็นแต่รูปแต่ก็สนุกตามไปด้วยครับ แต่รู้ว่าถ้าไปสิงห์เกษตรคงดื่มแน่นอน หมอสั่งไม่ให้สิงห์เกษตรดื่มครับ และอีกอย่างนึงลูกสาวคนโตของสิงห์เกษตรไปอยู่หอพักที่ รร.ทำให้ต้องอยู่กับแกในวันเสาร์และอาทิตย์ แต่ถ้ามีเวลาพอเหมาะจะไปร่วมงานด้วยครับ

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - povation - 29-06-2008

เข้าใจ..ฉันเข้าใจทุกอย่าง...ของวงเฉลียงครับ
ลงท้ายด้วย ง.

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - hattaya111 - 30-06-2008

วดน้ำคว่ำขัน พอกันชาตินี้ 2 ที 5 บาท พบกันเหมือนจาก พรากกันเหมือนตาย ส่ายหนี.......Big Grin

ลงท้ายด้วย จุดๆๆๆๆๆ...... ครับ

อ่ะ... ลืม ง.งู

อุ๊...อุ๊ ...ป่วนจ้า 5555555Tongue

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - love666 - 30-06-2008

เพิ่งฟื้นครับ

สนุกมากมาย ขำกรามข้าง อาหารสุดยอด ขอบคุณบ้านเต่าครับ ขอบคุณน้าๆยอดฝีมือทั้งหลาย

ที่สำคัญสุด ขอบคุณป้าแดงสำหรับ ขนมจีน แกงเขียวหวานไก่ อร่อยมากกกกกกกกกกกกกกก

รับแกงป้าแดงมาขายดีก่า 555

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - Katayoot - 30-06-2008

น้า โอ๋ love666 นอนข้ามวันขนาดนี้เลยเหรอ สุดยอด....

ฝากประชาสัมพันธ์: ทางแก๊งล่ม กำลังจะออกค้นหา สหาย san ที่สูญหายไป เร็ว ๆ นี้ โปรดติดตาม

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - dejemerry - 30-06-2008

myakira Wrote:
dejemerry Wrote:พี่ ป้า น้า อา คนไหน ยังไม่ลืม หรือว่า ยังอยากดูภาพงาน บรรยากาศวันมิตติ้งอยู่ รูปกล้อง ของน้ากิจจา ส่งถึงมือป้าแดงแล้วนะคะ วันจันทร์สาย ๆ จะโพสต์ให้ดู ทางกระทู้ มิตติ้ง 2 เชิญชมด้วยนะคะ
ป้าแดงคะ ที่น้ากิจจาส่งมานี่ รูป หรือ ปลาร้า กันแน่คะ ???????

เกือบเป็นปลาร้าแล้วค่ะ ป้ามาย ถ้าข้ามปีก็ปลาร้า ชัด ๆ เหอ เหอ
แต่รูปสวยจริง ๆ ขอบคุณน้ากิจจามากๆ นะคะ

love666 Wrote:เพิ่งฟื้นครับ

สนุกมากมาย ขำกรามข้าง อาหารสุดยอด ขอบคุณบ้านเต่าครับ ขอบคุณน้าๆยอดฝีมือทั้งหลาย

ที่สำคัญสุด ขอบคุณป้าแดงสำหรับ ขนมจีน แกงเขียวหวานไก่ อร่อยมากกกกกกกกกกกกกกก

รับแกงป้าแดงมาขายดีก่า 555

ปลื้มสุด ๆ ขอบคุณนะคะ ไม่รู้ว่าแกงครั้งหน้าจะอร่อยอย่างนี้รึป่าว
ฝากขอบคุณ น้องหุยด้วยนะคะ ที่ช่วยล้างจาน และอุตส่าห์เล่นเป็นเพื่อนกะน้องปั๊งตั้งนาน
สงสัยคราวหน้าเข็ดไม่กล้ามาแล้วแหง ๆ

ขอลงรูปเพิ่มอีกรูปนะคะ พอดีตกหล่น ไม่ลงไม่ได้รูปนี้ชอบมากเลยค่ะ

[Image: p1140631xp9.jpg]

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - djtar - 30-06-2008

อิจฉาวุ้ย เมื่อไหร่จะมีเราในรูปบ้างเนี่ย

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - Grid.. - 30-06-2008

ขอบคุณพี่ป๋อ-พี่แดง จากใจ มากๆคับ.. ขอบคุณที่ทคนที่มาร่วมสนุกครับ.. Smile

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - povation - 30-06-2008

djtar Wrote:อิจฉาวุ้ย เมื่อไหร่จะมีเราในรูปบ้างเนี่ย

หมายถึงมีรูปน้าต้าร์ใน post#86 ?????

RE: บ้านเต่า....รายสัปดาห์....เสาร์ที่ 28 มิถุนายน 51 มีนัดกับศิลปินดัง - djtar - 30-06-2008

povation Wrote:
djtar Wrote:อิจฉาวุ้ย เมื่อไหร่จะมีเราในรูปบ้างเนี่ย

หมายถึงมีรูปน้าต้าร์ใน post#86 ?????

ขออยู่ตรงกลาง (ใจ) ของทุกคนใน post#86
(วอนโดนเตะซะแล้วเรา)

รูปใดรูปหนึ่งก็ได้ครับ กำลังคิดว่าคงจะมีความสุขเหมือนทุกๆคนในรูปแน่ๆเลย