NimitGuitar webboard
สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B (/showthread.php?tid=3085)

Pages: 1 2 3

สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - toto9 - 17-12-2008

สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตา ที่ MAX B
เป็นการดวล....สนุ๊กเก็อร์...รอบสองที่ MAX BSmile
วันศุกร์ที่ 19 ธ.ค. 51 เวลา 18.00 น.
ระหว่าง toto9 น้ากาน และ พี่ป๋อ...แห่งบ้านเต๋า
ปะทะ ฝีมือกันอีกครั้ง....Tongue
เชิญ สมช...ท่านไปเป็นกรรมการ ด้วย...ครับ Toto9 Big Grin

RE: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - karn - 17-12-2008

พร้อมจ้า Big Grin

RE: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - Grid.. - 17-12-2008

น้าตู่ TOTO9 ครับ.. เชิญไปแข่งวันอื่นครับ..

วันนั้น มัน "วันศุกร์แห่งชาติ" ของแก๊งค์ล่มฯ(นิสัยดี) ครับผม..

(ทั้งสองคนนั่นระดับ C9 ของแก๊งค์เลยนะ.. คิดยังไงมาดึงตัวเนี่ย.. Tongue )

RE: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - Katayoot - 18-12-2008

ช่ายยยยย..... Sad

ออกประกาศย้ายวันด่วนจ้า ถ้าเชื่อฟังกันดี ๆ ทางแก๊งเราจะไปเป็นกรรมการให้โดยไม่คิดตังค์ อิ ๆ

RE: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - Tai Labour - 18-12-2008

นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน
เนื่องจากผงชอล์คเข้าตาจนตาดำเป็นสีฟ้าและสีเขียวเหมือนลูกครึ่ง ตั้งแต่คราวที่แล้ว Big Grin

RE: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - karn - 18-12-2008

เวลาทำการล้างตา 18:00 - 22:00 จ้าWink
ล้างตาเสร็จจะรีบบึ่งไปศุกร์แห่งสหประชาชาติเลยก๊าบบบบBig Grin

RE: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - Webmaster - 18-12-2008

ไม่ทำเป็นศุกร์สัญจรล่ะคับ

RE: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - toto9 - 18-12-2008

น้อง หนอน ไม่ต้องห่วง น้ากานไปทัน....แน่
พอดีมันว่างวันศุกร์ ขอบคุณน้า หนุ่มที่จะไปเป็น
กรรมการให้นะ...ครับ
เดี่ยววัน...ดวล....จะพกยาล้างตา สักขวด..ครับ
ขอเสียงพี่ป๋อ....หน่อยครับ....

(ป.ล.ต้องเข้า Google ก่อนแล้วเข้า nimitguitar )

RE: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - Grid.. - 18-12-2008

(18-12-2008, 12:32)Webmaster Wrote: ไม่ทำเป็นศุกร์สัญจรล่ะคับ

เข้าท่าแฮะ.. Rolleyes

แต่วันศุกร์เล่นตั้ง 2 ร้านแน่ะครับ..

จ้างผมไปสัญจรป่ะละ.. เคี๊ยกๆๆๆๆ Big Grin
(18-12-2008, 15:19)toto9 Wrote: น้อง หนอน ไม่ต้องห่วง น้ากานไปทัน....แน่
พอดีมันว่างวันศุกร์ ขอบคุณน้า หนุ่มที่จะไปเป็น
เดี่ยววัน...ดวล....จะพกยาล้างตา สักขวด..ครับ
ขอเสียงพี่ป๋อ....หน่อยครับ....

(ป.ล.ต้องเข้า Google ก่อนแล้วเข้า nimitguitar )

งั้นแข่งเสร็จ ก็มากันทั้งหมดนั่นล่ะครับ.. ใครได้เยอะมาเลี้ยงข้าว(+ยอดข้าว)น้องๆด้วยนะจ๊ะ.. Big Grin

RE: สนุ๊กเก็อร์.....นัดล้างตาพี่ป๋อและน้ากาน ที่ MAX B - povation - 19-12-2008

(18-12-2008, 15:19)toto9 Wrote: น้อง หนอน ไม่ต้องห่วง น้ากานไปทัน....แน่

เอาแต่เสียงไปก็แล้วกัน ตามนัด 18.00 น.
Match นี้..อย่าเอาตังค์ผมไปอีกนะครับ