Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
. . . . . . . . . . .Fishman Rare Earth Single Coil. . . . . . . . .
Author Message
kong_kuiii Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: . . . . . . . . . . .Fishman Rare Earth Single Coil. . . . . . . . .
บ้านผมมี ปรีแอมป์เยอะครับ พี่ๆน้าๆบางท่านที่เคยมาหาผม จะพอทราบครับ ว่าผมชอบซื้อมาเก็บลองใช้ไปเรื่อย
คุณ Olivia ได้คุยกับพี่แจ๊ครึยังครับ ว่าผมฝากพี่สาว หิ้วเจ้าตัวนี้มาด้วย เพราะราคามือ 1 ที่นั่น ถูกกว่าไทยเยอะ
ของผม มีกี่ตัว ได้มาจากไหน ขายตัวไหน ต่อรองได้เท่าไหร่ คุณ Olivia ยังไม่ทราบเลย จะตกใจทำไมครับ แล้วก็ขออภัยด้วยนะครับ
อยากจะบอกจิงๆว่า ถ้าตัวที่พี่แจ๊ค ขาย 4500 แล้วผมเอามาลง 5400 ต่อรองได้อีกเยอะ ไอ้ส่วนต่าง อันน้อยนิดแค่นี้ คิดว่าทำให้ผมรวยเหรอครับ
มันน่าตกใจตรงไหนครับ กับเงิน ตรงนี้ มีอะไรไม่เข้าใจโทรมาถาม มาคุยกันครับ อย่าโพส ในกระทู้แบบนี้ครับ ถ้ายังไม่รู้แจ้งจริงๆ

แล้วเรื่องรูปถ่าย คุณ Olivia อ่านให้เข้าใจก่อนครับ ผมบอกว่าขออนุญาต ใช้รูปแทน ซึ่งหมายถึงว่าจะเอารูปมาจากที่ใด ก็ตาม มาลง
เพื่อเป็นภาพประกอบเบื้องต้น ครับ อยากให้เข้าใจว่า โพสแบบนี้ไม่เป็นผลดีต่อเจ้าของกระทู้และ คนเข้ามาอ่านครับ

ลองพิจารณา และใช้ วิจารณญาณ ดูก่อนนะครับ อย่าตกใจกับเงินอันน้อยนิด ซึ่งไม่รู้ว่าใช่ด้วยรึป่าว
23-10-2009, 21:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: . . . . . . . . . . .Fishman Rare Earth Single Coil. . . . . . . . . - by kong_kuiii - 23-10-2009, 21:40

Forum Jump: