Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้าน Povation ปี 2552
Author Message
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552
ขอบคุณเจ้าบ้านมากๆเลยค่ะ อาหารครั้งนี้มากมาย
จนหันไปถามกับพี่แดง "เค้าจะกินกันหมดมั้ยอะคะพี่"

ขอบคุณสำหรับทุกๆคนที่หิ้วที่อัดฉีดเครื่องดื่มและอาหารด้วยค่ะ
อิ่ม......ม อิอิ Big Grin

เสียดายอยู่ดึกไม่ได้เพราะเช้าทำงาน

ปล. คุณ Nicky นี่แบบว่า "โห้ยยยยยยยยยย เหนือคำบรรยาย"

ใครไม่ได้ดูคุณ Nicky ร้อง+เล่นนี่เสียใจด้วยจริงๆ ฮ่าๆ

คุณ Mooja หายปวดท้องยังคะ ร้องเพลงเสร็จลงมาโด๊ปยาธาตุน้ำขาวใหญ่เลย
คนนี้ก็สุดยอดเหมือนกัน คุ้มมากๆ ค่ะงานนี้ (ถ้าอยู่ดึกจะคุ้มกว่านี้เสียดายจัง)
23-11-2009, 13:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้าน Povation ปี 2552 - by Ether - 23-11-2009, 13:04

Forum Jump: