Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
@@@ รับสั่ง - ซื้อของจากเวบ YAHOO JAPAN ครับ @@@(สินค้า UPDATE ทั้งใหม่-มือสอง)
Author Message
max.parts Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: @@@ รับสั่ง - ซื้อของจากเวบ YAHOO JAPAN ครับ @@@(สินค้า UPDATE ทั้งใหม่-มือสอง)
ขออภัยครับ ไม่ทราบว่า UP นี่มันผิดเหรอครับ (ผมงงนิดนึงเพิ่งมาเจอเวบแรก)
ที่UP กระทู้ตัวเองแล้วโดน ต่อว่า งงมากมาย

ผมเป็นบริษัทขนส่งครับ
ผมได้เงินเดือนจากบริษัทครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียในการซื้อสินค้าของท่านครับ

สำหรับผมลูกค้าสำคัญเสมอครับ อยากให้ไปเชคลูกค้าที่เคยใช้บริการขนส่งกับเราก่อนครับ
ว่าเป็นไง ตรงไปตรงมา ( ออฟฟิตผมอยู่ชลบุรีครับ แต่ทุกครั้งที่ของลงเราก็มีบริการ รถของออฟฟิตส่งของให้ถึงกับมือของท่านเสมอครับ (ในส่วนของกทม.) ส่วนลูกค้าที่อยู่ต่างจังหวัดก็ต้องส่งพัสดุเอกชลให้ครับ)

งงมากครับ
ว่าไม่ได้ใจลูกค้า (ผมแค่ UP กระทู้)
ว่าทำมาหากินอย่างเดียว (ผมก็แค่ UP กระทู้)

(แค่ UP กระทู้ก็โดนต่อว่ามากมาย)
ความเห็นส่วนบุคคลครับ เข้าใจ

ขอบคุณครับ
ขออภัยครับที่ UP กระทู้แล้วทำให้บางคนในเวบไม่พอใจ

แต่ผมยังยืนยัน UP ต่อไปครับ (เพื่อเพื่อนพี่พี่น้องน้อง ที่ยังไม่รู้จักเวบ Yahoo Japan ครับ )

ขอบคุณครับ

( UP คิดบวกแล้วมุมมองท่านจะดีขึ้น )
(This post was last modified: 15-12-2009, 09:27 by max.parts.)
15-12-2009, 09:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: @@@ รับสั่ง - ซื้อของจากเวบ YAHOO JAPAN ครับ @@@(สินค้า UPDATE ทั้งใหม่-มือสอง) - by max.parts - 15-12-2009, 09:05

Forum Jump: