Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครอยู่ต่างจังหวัด คนเยอะไหมครับ??
Author Message
Nicky Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ใครอยู่ต่างจังหวัด คนเยอะไหมครับ??
ไปปายมาค่ะ แล้วก็ไปต่อที่เกาะกูด ปายคนเยอะมาก ไปถึงวันที่ 28 ไม่ค่อยเย็นเท่าไหร่ 29 อากาศเย็นกว่า แต่ประทับใจปางอุ๋งมากกว่าค่ะ เพื่อนที่ไปด้วยบอกว่า "ปายเปลื่ยนไป เสียดายมาก" นกไปรู้ว่าเมื่อก่อนเป็นยังไง แต่ตอนที่ไปปายดูวุ่นวายมาก ผิดคาดค่ะ เจริญจริงๆ และก็โค้งเยอะมาก นึกถึงแล้วอยากกินยาแก้เมารถค่ะ หุหุ แต่ประทับใจผู้คนในท้องที่ น่ารัก มีน้ำใจ พูดเพราะมากนะเจ้า มิน่าทำไมใครๆถึงหลงเสน่ห์เมืองเหนือ ส่วนที่เกาะกูด อยากบอกว่าที่เกาะกูด สวยมากๆๆๆๆๆๆๆ ต้องไปอีกให้ได้ค่ะ คนไม่เยอะวุ่นวาย ไม่มี 7/11 ไม่มีATM เหมาะสำหรับพักผ่อนจริงๆ มีทั้งภูเขา ทะเล น้ำตก ยังใสๆอยู่ค่ะ ลองไปดูนะคะ
"Just be myself...that's all"
03-01-2010, 06:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใครอยู่ต่างจังหวัด คนเยอะไหมครับ?? - by Nicky - 03-01-2010, 06:42

Forum Jump: