Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนน้าๆทุกท่านด้วยครับ
Author Message
ton666 Offline
Senior member

Likes Given: 0
รบกวนน้าๆทุกท่านด้วยครับ
พอดีอยากได้guitarตัวใหม่เพื่อเป็นของขวัญให้ตัวเองครับ

ตอนเเรกว่าจะสั่งช่างเอครับ เเต่คิวเเกยาวมาก เลยว่าจะถอยguitarโรงงานมาเล่นก่อนครับ

ก็เลยจะมาขอข้อมูลน้าๆ หน่อยครับ ว่ามีรุ่นใหนน่าสนบ้างครับ

เสปกที่ต้องการคือ

ไม้ ขอเเค่ top solid ก็พอเเล้วครับ

ทรง อย่ากได้ ooomครับ

สุดท้าย ขอมีปรี์ หรือปิกอัพ เพื่อพร้อมสําหรับใช่ทํางานได้เลยครับ

งบผมตั่งใว้ 20000 บวกลบไม่เกิน5000ครับ

ยี้ห้ออะไรก็ได้ครับ มือสองก็ได้ครับ

ขอบคุณน้าๆทุกท่านล่วงหน้าเลยนะครับBig GrinBig GrinBig Grin
มั่วตัวพ่อ....ของจริงครับ พี่น้องครับ
06-01-2010, 01:46
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รบกวนน้าๆทุกท่านด้วยครับ - by ton666 - 06-01-2010, 01:46

Forum Jump: