Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยอมรับอย่างสูงครับ..ว่า..
Author Message
day Offline
Member

Likes Given: 0
ยอมรับอย่างสูงครับ..ว่า..
น้าน้าหลายท่านมีความรู้ด้านกีต้าร์มากมาย และ ผมใด้รับความรู้จากที่นี้มากมายเลยครับ อยากเห็นน้ารุ่นเก่าเก่าและรุ่นใหม่ใหม่มาพูดคุยกันเหมือนเดิม (จากผมไม่รู้อะไรเลย ก็ใด้รู้ เรื่องกีต้าร์ในฝัน ผมคงไม่โอกาสเหมือนน้าน้าหลายหลายท่าน แต่ผมก็มีสิตทร์ที่จะฝัน แต่ฝันผมเป็นจริงครับ ผมใด้รู้อะไรมากมายในที่นี้นิมิทกีต้าร์นี้ครับ สิ่งที่สำคันเงินชื้ออะไรไม่ใด้ทั้งหมดครับ เพราะน้าน้าคือคนไทย ที่มีหัวใจ สูงกว่า )(หวังว่าน้าจะช่วยขายกีต้าร์ให้หลานถูกถูกสักตัว)po.poo.w.g.ni.gi. (และน้าน้าหลายหลายท่านละครับว่าอย่างไร)
16-02-2010, 22:32
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ยอมรับอย่างสูงครับ..ว่า.. - by day - 16-02-2010, 22:32

Forum Jump: