Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขาย Taylor 914 fall limited, Takamine limited 2006 etc.
Author Message
pong555 Offline
Member

Likes Given: 3
RE: ขาย Taylor 914 fall limited, Takamine limited 2006 etc.
สวัสดีครับ ผมเจ้าของกระทู้นะครับ

ก่อนอื่นขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ แต่ขอแจ้งทุกท่านว่า จนป่านนี้ยังไม่มีเวลาถ่ายรูปเลยครับ ยุ่งมากๆ ขอเป็นวันเสาร์แล้วกันนะครับ จะถ่ายให้ดูทุกอย่าง แล้วจะส่งไปให้ดูตามเมลที่ขอมานะครับ

ตาม คห. ของท่าน Noname Spec ของ Taylor 914 Ce ที่ผมขายก็ประมาณนี้แหละครับ แต่เรื่อง Preamp ผมไม่แน่ใจว่าเป็นรุ่นเก่าหรือเปล่า แต่ของผมมันเป็นแบบ 3 ปุมยางแล้วครับ ซึ่งผมก็เห็นว่า Taylor รุ่นใหม่ๆ ก็เป็น 3 ปุ่มยางแบบของผมเหมือนกัน เลยไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเป็นรุ่นใหม่หรือเก่าครับ เพราะไม่ใช่แฟนพันธ์แท้ Taylor ครับ แหะๆ.. (เลยขายซะ)

จริงๆ ก็เสียดายเหมือนกันสำหรับ Taylor แต่เพื่อสิ่งที่ยิ่งใหญ่กว่า จำเป็นต้องหาทุนครับ รวมถึง Electric อีกจำนวนหนึ่งที่ต้องขายออกไป all for one ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ป.ล. คุณ vor55 (คห.1) ที่เป็นพนักงาน Dtac กรุณาโทรหาผมด้วยครับ พอเบอร์ขึ้น จะได้รู้ว่าผมคือใคร อิอิ..
05-03-2010, 13:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขาย Taylor 914 fall limited, Takamine limited 2006 etc. - by pong555 - 05-03-2010, 13:53

Forum Jump: