Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เตือนระวังการจอดรถ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เตือนระวังการจอดรถ
Webmaster Wrote:เปิดกระทู้หน้าสุดท้ายทีไร ต้องกลับไปอ่านหน้าแรกทุกทีว่า เอ...กระทู้เรื่องไรนะ Tongue

อย่านะ.....ผมไม่อยากต้องฟ้องร้องขอหาหมิ่นประมาทน้าม่อนอีกคน

ผมไม่อยากให้น้าม่อนเป็นดาวในเรือนจำ เพราะน้าม่อนทั้ง....

ขาว ตี๋ หุ่นดี แลดูเซ็กเสื่อม เอ้ย!!!!! เซ็กซี่อย่างนี้ ........ หึ หึ หึ

เอาเป็นว่า ผมจะถือว่าเป็นคำชมละกัน

หรือจะตอบแทนผมด้วย เปลี่ยนจากกลุ่ม Registered ใต้รูป Avatar

เป็นกลุ่ม แก็งป่วนกระทู้
หรือกลุ่ม ขาย ....หน้า

จัก..............ขอบคุณอย่างยิ่งครับ Rolleyes

ส่วนน้ากรรมกร เป็นหัวหน้ากลุ่มอยู่แล้ว ดูจากหน้าตาที่เเก่คราวพ่อ ก็รู้อยู่แล้ว ...

ว่าต้องเป็นผู้นำที่ดี (นำนักร้องเข้าโรงแรม) 5555
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
24-10-2007, 16:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เตือนระวังการจอดรถ - by san - 24-10-2007, 16:45

Forum Jump: