Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หวยจะออกเลขอะไร ทายถูกมีรางวัลครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: หวยจะออกเลขอะไร ทายถูกมีรางวัลครับ
Therock Wrote:
ej_sing Wrote:ทายว่า
ชาย 40
หญิง 14

ครั่นเนื้อครั่นตัว มีแววว่า ใกล้เคียง อิอิ

ถ้าพี่หนึ่ง อีเจ...........................ถูกตามนี้จริง ๆ ๆนะ
ผมจะไปให้เหยียยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยบ หน้าเลยครับพี่........

ป.ล. แต่ว่า จะเอาหน้า ฮาวายเอียน หรือ ซอจเซสซูพรีม ดีคับ จะได้สั่งรอไว้.....ส่วนแป้งหน้านุ่ม ขอบชีส ผมขอทานเองครับ อิอิ

อาหารพื้นบ้าน ที่ร็อกเสนอมา พี่คงกินไม่ได้หรอกครับ

แค่คิด ก็ ผื่นขึ้นตาม ร่องไม้ ร่องมือ แล้ว

พี่กินแต่อาหารที่เป็นแป้งของอิตาลี เช่น ข้าวเหนียว บับฮุ้ง

หรือไม่ก็อาหาร ผรั่งเศษ ไปเลย พวก ปากเป็ดทอด ส้มตำ ลาบ น้ำตก โอ๊ย..พูดแล้วซี๊ด ใส่แล้วป๊อบเลย

ปล. น้า pood คงเบื่อพวกล่มกระทู้มาก จะเข้ามารวบรวมคะแนน ก็ต้องมาอ่านอะไรที่เป็นแก่นแท้ ของชีวิตอีก

น้า pood ไม่ต้องเป็นห่วง ผมจะช่วยกำจัดพวกนี้เองครับ

สัน
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
31-10-2007, 09:33
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หวยจะออกเลขอะไร ทายถูกมีรางวัลครับ - by san - 31-10-2007, 09:33

Forum Jump: