Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
16 ธันวาคม 2553 นัดประชุมที่บ้านเต่า
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: 16 ธันวาคม 2553 นัดประชุมที่บ้านเต่า
จดหมายรัก วันเกิดป้าแดง

ถึง น้าป๋อสุดที่รัก Big Grin

พ่อจ๋า วันเกิดแดง พ่อให้ผ้าห่มอันแสนจะอบอุ่นเป็นของขวัญวันเกิดแดง
ชอบมั่ก ๆค่ะ ยัง ยังไม่พอ ผู้หญิงคนนี้ไม่รู้จักพอ คริ คริ วันเกิดแดง
อยากขอมากกว่านั้น แดงอยากให้พี่ไปตรวจสุขภาพพร้อมกับแดง
ตามเว็บด้านล่างที่แดงให้ลิ้งค์มา วันและเวลาไหนก็ได้ที่สะดวก
และตามเวลาที่เค้ากำหนดว่าอย่าเกินนั้น วันนี้แค่ขอคำรับปากจากพ่อว่า
จะให้เป็นของขวัญวันเกิดตามที่แดงขอมั้ย เท่านั้น
แดงจะไปจัดการขอเงินพ่อ อิอิ ไปจองแพ็คเกจทันที 2 ใบ และ
ถ้าพี่ตกลง แดงเล็งโรงพยาบาลที่ใกล้บ้านเราที่สุดไว้แล้ว
คือ โรงพยาบาล ไทยนครินทร์ หวังว่าพี่คงไม่ say no but ok นะคะ
เพื่อคนที่เรารัก และคนที่รักเรานะคะ ที่สุดของรักแดง จุ๊บ ๆ

ด้วยความรัก และห่วงใย
แดงเมียรัก Tongue

คลิกเลยค่ะ เว็บนี้เลย
http://icare.kapook.com/content_detail.p...d=0&id=777

[Image: eeeeeey.jpg]

Uploaded with ImageShack.us

พี่ป้า น้าอา ท่านใดสนใจเชิญคลิกเข้าไปอ่านข้อมูล
โครงการตรวจร่างกายได้ผลบุญ ไปตรวจร่างกายด้วยกันนะคะ พี่น้อง

ขอบคุณ น้าหมุ่ย เจ้าหนอน น้าแน๊ป และ พี่ป๋อที่สุดของรักแดง อิอิ
ขอให้พรจงประสบแด่ทุก ๆท่านด้วยเช่นกันนะคะ

(16-12-2010, 08:01)SARUN Wrote: ครบรอบวันเกิดปีนี้ ขอให้ยอดสั่งตะโก้เลิศรส เพิ่มมาอีก 2 เท่าที่ เทอญ.....

สาธุ สมพรปากนะคะ น้าศรันย์ ขอบคุณค่ะ
วันนี้มาทานข้าวเย็นที่บ้านเต่ากันนะน้า จ๊ะเอ๋ด้วยน้า

[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 16-12-2010, 08:05 by dejemerry.)
16-12-2010, 08:04
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 16 ธันวาคม 2553 นัดประชุมที่บ้านเต่า - by dejemerry - 16-12-2010, 08:04

Forum Jump: