Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โฉมหน้า แก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!!
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: โฉมหน้า แก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!!
dejemerry Wrote:
ป้าแดงมาขอแสดงความยินดีและดีใจอย่างสุดซึ้งจนกลั้นน้ำตาแทบไม่อยู่ ซาบซึ้ง ปลื้มปิติ จนหาใดเปรียบ ป้าแดงขออวยพรให้แก๊งล่มกระทู้จงเจริญรุ่งเรือง อยู่คู่กะบ้านสีฟ้าจนถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร
แก๊งล่มกระทู้เป็นความภาคภูมิใจของพวกเรา
รักษาความไม่ดีอย่างนี้ไว้ให้ตลอดนะจ๊ะเด็ก ๆ
รักนะ..เด็กโง่

หายไปทั้งบ้านเลยนะครับเมื่อวาน ทำให้

ฝนที่ตกทางโน้น เหงา ถึง คนทางนี้.....

ยังไงก็ต้องขอขอบคุณพี่แดงที่มาอวยพร แกมประชด พวกเราชาวแก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!!

ขอบคุณที่เอ็นดู ลงท้ายว่า รักนะ เด็กโง่

ทั้งๆที่ก็ มี น้าต่าย กรรมกรอยู่ด้วย มันควรจะเป็น รักนะ เด็ก โข่ง มากกว่านะครับ

พี่แดง ไม่ต้องซึ้งจนร้องไห้ นะครับ

เก็บน้ำตาที่มีค่า ของพี่แดง

ให้ไหลออกมา ตอนกินส้มตำ เผ็ดๆ ดีกว่า!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
01-11-2007, 10:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โฉมหน้า แก็งหล่อ ล่มกระทู้ หัวใจสาว !!!! - by san - 01-11-2007, 10:13

Forum Jump: