Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อาการชักหนักขึ้นเรื่อยๆ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: อาการชักหนักขึ้นเรื่อยๆ
(26-05-2011, 18:39)veedemort Wrote: ในบ้านสีฟ้านี่ ... ก็เป็นโรคนี้กันทุกคนนี่คับ อิอิ

ผมก็เป็น ... มีเงินทีไร เอาไปลงกีต้าร์ทุกที

เล่นก็ใช่ว่าจะเก่งนะคับ 55555 ...

จริงๆ แล้วที่ผมชอบแวะเข้ามาในบ้านนี้ เพราะผมชอบอ่านกระทู้น้าปู๊ด กับชอบคุยกับน้าป๋อ นี่แหล่ะคับ คิกๆๆๆๆ

คุยกับผม จะไม่ได้ความรู้ลึกๆครับ ได้แต่ประสบการณ์บางอย่างเท่านัั้นที่พอจะมาถ่ายทอดได้บ้าง
เอ่อ....ว่างเมื่อใด แวะเข้ามา กทม. โทรชวนน้าkarn และผม แทงพูลกันได้นะครับ
ไม่ได้เล่นมาเป็นปีแล้ว อยากแทงอยู่....
(26-05-2011, 21:45)cin Wrote: อาการแบบนี้ไม่มีทางหายขาดได้ ถ้ายังมีกิเลสและความอยากอยู่
โดยเฉพาะโดนคนอื่นบิ้วท์ งดโทรหาพี่สักเดือนมั้ย อาการอาจดีขึ้น Big GrinBig Grin
เอาคลิปนี้ไปฟังเสียงนะ ของเค้าดีจริง กิ๊บสันมันต้องเสียงแบบนี้เลยหมู
เอาบิ้วท์ต่ออีก Tongue

ฝากถึงน้าป๋อด้วยฟังเสียงคลิปนี้แล้ว ชอบมั้ยครับ Cool
ถ้าชอบจัดมาสักตัวดีมั้ยครับ หมื่นเดียวเอง Tongue
โอว เสียงดีอย่างนี้นี่เอง จึงหลงกันหัวปักหัวปำ
เอาซิวะ! หมื่นบาทเอง สู้ตาย เกรงว่าจะโดนรับของโจรนะ ใครขายไข่ไก่ บอกมาเดี๋ยวนี้นะ
น้องหมูจ๋า...โทษตัวเองเถอะ อย่าไปโทษคนบิ้ลด์เลย มันบาปนะโยม
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 27-05-2011, 01:23 by povation.)
27-05-2011, 01:16
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อาการชักหนักขึ้นเรื่อยๆ - by povation - 27-05-2011, 01:16

Forum Jump: