Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่ๆ เพื่อนๆ ค่ะ ข้อมือซ้ายของนู๋เจ็บมาก!!! ทำไงดีค่ะ
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: พี่ๆ เพื่อนๆ ค่ะ ข้อมือซ้ายของนู๋เจ็บมาก!!! ทำไงดีค่ะ
SARUN Wrote:
Therock Wrote:
pood Wrote:วิธีที่ the rock แนะนำก็ใช้ใด้ครับแต่อย่าไปเอา the rock มาช่วยก็แล้วกันเพราะอาจเปลี่ยนจากเจ็บมือ
มาเป็นเจ็บเท้าแทน
น้ากฤษณ์...คงหมายถึงเจ๊kiss จะเจ็บเท้าเพราะต้องเดินวนเวียนอยู่ในหัวใจ ร็อค ใช่มั้ยคร๊าบบบบบบบบบบบ ฮริ้วววววววววววววววว!!!!!!

น้า pood คงหมายถึง Foot Massage ม้าง เดอะร๊อก...

ถะ.. ถะ.. ถูกต้องนะครับ

อย่างเนี๊ยะ.. ต้องถูกเตะด้วย..
เนอะ.. น้า SARUN.. เนอะ..
อิอิ..

จอมยุทธผู้ผดุงคุณธรรมอย่างพวกเรา..
ต้องปกป้องเหล่าโฉมสคราญจากพวกปีศาจน่าเกลียด เช่น
ปีศาจพะยูน..(เดอะร็อค)ตัวนี้เป็นต้น.. อิอิ

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
03-09-2007, 16:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พี่ๆ เพื่อนๆ ค่ะ ข้อมือซ้ายของนู๋เจ็บมาก!!! ทำไงดีค่ะ - by โฟล์คน้อย - 03-09-2007, 16:59

Forum Jump: