Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้ำจะท่วมกรุงเทพฯไหมครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: น้ำจะท่วมกรุงเทพฯไหมครับ
ต้องเชื่อครับ
เชื่อน้ำเลยครับ ชนะมาตลอดแมัคนไทยยังไม่ถอดใจ
พยายามช่วยกันแก้ไขอย่างไรก็สู้น้ำไม่ได้ซักที
น้ำไม่ได้ดื้อ น้ำไม่ได้เลว อย่าไปว่าเค้า ทางใครทางมัน ทีใครทีมัน คราวนี้เป็นทีของน้ำ
ผมเฝ้ารอว่าเมื่อไหร่จะเป็นทีของมนุษย์บ้าง
เราไม่เก่งเอง หรือจะบอกว่าเก่ง แต่ก็เก่งไม่มากพอ
เอาใจช่วยทุกคนที่ตั้งใจทำหน้าที่เพื่อปกป้องความเสียหายของชาติ
อย่าประมาท และจงเชื่อตัวเองที่เห็นจะจะแล้วว่า ไม่ได้เป็นอย่างที่คาดการณ์เอาไว้
เป็นการประเมินที่ผิดพลาด ดูถูกน้ำเกินไป
ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอาจจะไม่ได้อยู่ที่นั่นเสมอไป
แต่อย่างน้อยก็ได้ใจคนไทยด้วยกัน
อีกครั้งครับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน โปรดอย่าประมาท
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
28-10-2011, 00:16
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้ำจะท่วมกรุงเทพฯไหมครับ - by povation - 28-10-2011, 00:16

Forum Jump: