Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พวกร้านต่างประเทศ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: พวกร้านต่างประเทศ
ราคาหน้าเว้บนั้นส่วนใหญ่จะเป็น M.A.P.ครับ ถ้าต้องการราคาขายจริงซึ่งถูกกว่าก็ต้องโทรฯไปสอบถามเอง ราคา M.A.P. นั้นเป็นราคาที่กำหนดโดยผู้ผลิตครับ ถ้าร้านไหนลงขายราคาต่ำกว่าราคานี้ก็จะโดนตัดออกจากการเป็นตัวแทนจำหน่ายทันทีและก็เคยมีร้านใหญ่ๆหลายเจ้าโดนมาแล้วครับ

การส่งกีต้าร์นั้นก็ไม่ใด้กระเทือนมากมายครับ ถ้าหิ้วมาเองก็ต้องโหลดที่ช่อง over-sized luggage นะครับจะใด้ไม่ต้องผ่านระบบสายพานลำเลียงหรือถ้าเป็นกีต้าร์แพงมากก็ซื้อตั๋วให้มันอีกหนึ่งที่นั่งเลยครับ ราคานาจะเท่ากับตั๋วเด็ก

10-11-2011, 14:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พวกร้านต่างประเทศ - by pood - 10-11-2011, 14:14

Forum Jump: