Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รวม clip น้าตู่ใน youtube ครับ
Author Message
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
RE: รวม clip น้าตู่ใน youtube ครับ
karn Wrote:
Ether Wrote:อ้าวน้ากานต์ แยกกันซะงั้น
อยากเห็นน้ากานต์เมา
เจ้าร็อคเผาไว้ซะเกรียมเลย
เหอะ เหอะ มวลหมู่จุ่ม จำได้ม๊ายยย ค๊า ว่าทำอะไรไว้CoolBig Grin

ผมเมาบ่อยๆครับป้า...เห็นน้องGridบอกว่าป้าจะพาไปกินแถวปิ่นเกล้า...เรียกด้วยนะครับBig Grin

Ether Wrote:
pOoH Wrote:น้าการบ้านจะแต่งฯแล้วครับ

อย่าลากให้แกเสียคนอีกเลย!!

จริงๆ ด้วย ขออภัยจ้าTongue

ผมเสียคนมานานแล้วครับน้าปุ๊...ตอนนี้ไม่มีอะไรจะเสียแล้วTongue

ได้เลยไว้ไปเมื่อไหร่ บอก ๆ กันด้วยเน้อ จะพาไปกิน

ร้านรวยริน เหล้าปั่น อร่อยมั่ก ๆ หอมน้ำหวาน เฮลส์บลูส์บอย มากๆ อิอิ

เพลง 60- 70 ฟังเพลิน แทะถั่วฟรีจากร้าน ก็น่าเพลิน
10-11-2007, 10:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รวม clip น้าตู่ใน youtube ครับ - by Ether - 10-11-2007, 10:29

Forum Jump: