Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถามเรื่อง แร็คแอมป์ (RACK) หน่อยครับพี่ๆ
Author Message
mahapang Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ถามเรื่อง แร็คแอมป์ (RACK) หน่อยครับพี่ๆ
คือว่าผมไม่มีความรู้ เกี่ยวกับแร็คหัวแอมป์เลยครับ เพื่อเป็น
การศึกษา เลยอยากจะถามพี่ๆทุกท่านว่าสมมุติว่าถ้าเราจะมา
เล่นแร็คหัวแอมป์เนี้ย เราต้องมีอุปกรณ์อะไรบ้างครับ อย่าง
ในรูปนี้เป็นตัวอย่าง ในแร็คๆหนึ่งนี่เราต้องใส่อะไรลงไปบ้าง
ครับ สมมุติว่าผมมี mesa mark 5 head อยู่หัวหนึ่งครับ
รบกวนพี่ๆช่วยให้ความรู้แก่ผมด้วยน่ะครับ
(แล้วแต่ล่ะอย่างราคาเท่าไหร่บ้างครับ)
ขอบคุณพี่ๆทุกคนล่วงหน้าด้วยครับ
13-02-2012, 23:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ถามเรื่อง แร็คแอมป์ (RACK) หน่อยครับพี่ๆ - by mahapang - 13-02-2012, 23:10

Forum Jump: