Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Saturday night นัดแจม Balinee
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: Saturday night นัดแจม Balinee
poPPie Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:............ทำไมน๊า??? ผมถึงจะได้ไปแบบนี้จัง ดื่ม แล้วก็ ดื่ม แล้วก็เฮฮาสรวญเส เล่นกีต้าร์ร้องเพลงเป็นบางจังหวะ แล้วมานั่งคุยกันแบบมีความสุข เช่นนี้ อิจฉาเสียจริงๆ

อ้าวว.. ฮ่าๆๆ น้า เฒ่าทารก กลายเป็น จิวแปะทง ไปเมื่อไหร่ อิอิ

ก็ไหนว่า น้าก็ไปสังสรรค์ เหมือนกันไม่ใช่เหรอ วันหลังถ่ายรูปมาเล่าบ้างสิครับ แล้วได้เล่นกีต้าร์ร้องเพลงกันรึป่าว หรือว่าร่ำสุรา อย่างเดียว

..........สุรา กับ เกะ อย่างเดียวเลยครับน้าป๊อป เล่นเอาขาแกว่งเลยครับ อย่างนักดนตรีในนครสวรรค์นี่ผมไม่ค่อยได้ไปพบปะกันนานมากๆๆเป็นปีๆแล้วครับ เพราะคนที่รู้จักกับผมดี ก็ย้ายไปไหนแล้วไม่รู้ ก็มีคนที่ทำงานผมเป็นรุ่นน้องที่รู้จักดี ผมกะว่าจะให้เป็นคนแนะนำผมไปรู้จัก แล้วผมกะว่าจะสืบคนที่ชื่อพี่เบี้ยวคนที่น้าพืชพูดถึง แล้วจะชักนำมาเป็นสมาชิกบ้านเรา คนนี้น้าพืชบอกว่าเก่งมากๆขนาดนักดนตรีเก่งๆคนไหนมาประลองฝีมือด้วยเป็นอันต้องม้วนเสื่อกลับไปทุกราย!!!!
11-11-2007, 23:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Saturday night นัดแจม Balinee - by เฒ่าทารก - 11-11-2007, 23:52

Forum Jump: