Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีน้าไหนเคยใช้ยี่ห้อนี้ครับ
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: มีน้าไหนเคยใช้ยี่ห้อนี้ครับ
ใช่ครับ รุ่นนี้เลย ซื้อมา 40,000 ถ้วนครับ ลดจากราคาตั้งเยอะมาเหมือนกัน
(เจ้าของร้านคงสงสารเลยยอมลด เพราะผมไปลองบ่อยมากๆ กว่าที่จะซื้อครับ)

ผมคิดว่าตัวในคลิปนี้น่าจะเป็นตัวของผมด้วยแหละ เพราะได้ถามเจ้าของร้าน เขาก็บอกว่ามีตัวเดียวครับ
มันไม่ค่อยเป็นที่นิยม คงเพราะขนาดคอ กับทรงที่หัว (Headstock) มันอ่ะครับ
ยิ่งรุ่นแพงๆ นี่ สั่งมาที ไม่รู้จะหมดเมื่อไหร่ 55

มีศิลปินที่ชอบ ใช้ยี่ห้อด้วยหรอครับ!!! ใครมั่งครับ บอกหน่อยๆ ผมอยากรู้ครับ
ตอนนี้ว้าเหว่มากครับ ยังกะใช้อยู่คนเดียว Sad
20-03-2012, 15:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีน้าไหนเคยใช้ยี่ห้อนี้ครับ - by dear709 - 20-03-2012, 15:31

Forum Jump: