Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ
น้า Pood กับน้า ปุ๊ นี่ก็เป็นคนโรแมนติกเหมือนกันนะครับ

dejemerry Wrote:น้าสัน..ไหนบอกว่ารักป้าแดง อยู่ข้างป้าแดง แต่ที่น้าสันมีดทำอยู่
มันตอกย้ำความรู้สึกป้าแดงให้ป้าแดงเกลียดชังน้าสัน และรักน้าป๋อมาก
ยิ่งขึ้นไปเป็นทวีคูณ..เฮ้อ...อารมณ์เสีย..Sad

อยาก...ให้..เค้ารู้ ว่ามัน..เจ็บ เจ็บ.....เพียงไหน

ตอบ.....ฉันได้..ไหม ว่าฉัน..ผิด ผิด...อย่างไร

povation Wrote:ทำไม่รู้ใจน้องอัญชันถึงเพียงนั้น!
น้องเค้ามีธุระ 6 โมงเย็น จึงรีบจรลีไปตั้งแต่เย็น 5 โมงครึ่ง
ดอกเรอะพร้อมสละเวลาเพื่อคนที่ตน(ไม่ต้อง)แอบชื่นชม
อาทิตย์หน้า..อะไรจะเกิดขึ้นไม่อาจหยั่งรู้???????

ผมว่าเผลอๆ มีขอแต่งงาน!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 12-11-2007, 14:11 by san.)
12-11-2007, 14:09
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วันนี้...ขอเชิญชวนมาบ้านเต่ากันค่ะ - by san - 12-11-2007, 14:09

Forum Jump: