Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
K yairi ไม่มี serial number มีหรือไม่ครับ
Author Message
PREAW Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: K yairi ไม่มี serial number มีหรือไม่ครับ
ขอบคุณ น้ากฤษณ์ เป็นอย่างยิ่งเลยครับ ที่ให้ความกระจ่าง และความรู้เกี่ยวกับ กีตาร์ใหม่ของผม (เพราะผมไม่ค่อยมีความรู้ด้าน acoustic อย่างที่เคยเรียนแจ้ง ที่ซื้อ Brand นี้ เพราะได้อ่านข้อมูลของน้า กฤษณ์ รวมถึงประทับใจต้วแรกที่ได้ลองใช้) ยิ่งมาได้ข้อมูลสรุปจากน้ากฤษณ์รายการนี้ จากที่รู้สึกกังวลในตอนแรก ตอนนี้กลับรู้สึกว่า ผมโชคดีที่ได้เป็นเจ้าของกีตาร์ตัวนี้ครับ ขอบคุณจริงๆ ครับ
น้า Nairs ครับ ต้องขออภัยที่ไม่มีรูปที่ชัดๆ ครับ เพราะตอนนี้กล้องเสียครับ จึงต้องถ่ายจากโทรศัพท์ก่อน
แต่ถ้าเป็น ภาคไฟฟ้า เหมือนกันทุกอย่างกับที่ น้า Naris กรุณาโพส มาให้ดูครับ
ขอบคุณน้า naris มากครับที่ช่วยเหลือข้อมูล
(This post was last modified: 11-04-2012, 14:00 by PREAW.)
11-04-2012, 13:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: K yairi ไม่มี serial number มีหรือไม่ครับ - by PREAW - 11-04-2012, 13:50

Forum Jump: