Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
Cin Offline
Love will keep us Alive

Likes Given: 253
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
ถ้ากติกาออกมาแบบนี้ก็ชัดเจน ผมจะไปร่วมงานด้วยครับ

ผมขอสรุปอีกทีว่าพวกเราจัดงานนี้โดยมี Session การประลองกีต้าร์ เป็นส่วนหนึ่งของงานนี้นะครับ กีต้าร์ไม่จำกัดจำนวน ถ้าเยอะเกิน 30 ตัว ค่อยหารือกันใหม่

1. เป็นการประลอง เป็นแบบให้คะแนน หน่วงน้ำหนัก ตามที่พี่กฤษณ์เสนอ 80 คะแนนโดยมีกรรมการ 9 ท่าน และคะแนนจากสมาชิก อีกส่วนรวมกัน สัดส่วนที่เสนอในการตัดสินนั้น คิดคะแนนจากกรรมการ 9 ท่านเป็น 60% คิดจากผู้ร่วมงานทั้งหมดเป็น 40% เรื่องสัดส่วนคะแนน ใครอยากเสนอสัดส่วนอย่างอื่น เชิญได้ครับ

2. ไม่ทราบว่าพี่กฤษณ์ จะเอาแค่คะแนนรวม ใครมากสุดชนะได้ขวัญใจมหาชนเลยในแต่ละกลุ่ม หรือว่าจะเอาตำแหน่ง 1-3 ของทั้งสองกลุ่มมาขึ้นเวทีเพื่อประชันรอบสุดท้ายอีกทีครับ ประเด็นนี้ขอหารือเสริมครับ

ใครอยากเสนอกรรมการเชิญเลยนะครับ 
ถ้ามีผู้เสนอเกิน 9 คน ผู้ที่ถูกเสนอชื่อที่ซ้ำมากที่สุด 9 คนแรกได้เป็นกรรมการครับ
ผมขอเสนอชื่อกรรมการเลยครับ

พี่กฤษณ์  
พี่ป๋อ
Parker
Lekleklek
sarun
์Nit GT
Real
gman
Rham
Pek
Piggyprince

น้าParker ครับ รบกวนทำแบบฟอร์มลงคะแนนใหม่ด้วยนะครับ Big Grin

(09-07-2012, 20:23)lekleklek Wrote: งานนี้เข้มข้นดีแท้ จะได้ไปมั๊ยเนี่ย

ขอให้มาเถอะ ผมเลือกคุณเป็นกรรมการด้วย Wink
(This post was last modified: 09-07-2012, 22:34 by Cin.)
09-07-2012, 22:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread

Forum Jump: