Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Code:
คุณTherock
้น้าอ้วนคร๊าบบบบบบบบ ขายจริงรึปล่าวครับ......

Rock ฝากเก็บ SLR ตัวย่อม ๆ กับ เลนส์ เจ๋ง ๆ ไว้ซักชุกสิครับน้าอ้วน.....เดี๋ยวผ่อนกีตาร์น้ากฤษณ์หมดแล้ว จะไปสู่ขอ......

เพราะ...อยู่ดี ๆ ก็มีคนทำให้ อยากหวนกลับมาถ่ายภาพอีกครั้งครับ

ป.ล. อันนี้ภาพสมัยยังถ่ายรูปอยู่บ้าง แต่ก็เป็นแค่กล้อง กึ่ง SLR ครับ
ถ้า SLR มีแต่ฟิล์ม ไม่ได้ไป สกุน ไว้ครับ

ถ้าสนใจ ผมมี Nikon F100 กะกล้อง SLR135 พาโนราม่า Hass. X-pan พร้อมชุดเลนส์ 3 ตัว ที่พักหลัง ๆ ไม่ได้ใช้ และกำลังจะเอาไปเทิร์นเปลี่ยนเป็นเลนส์ Tele 400 mm. อยู่ - - แต่มาถึงตอนนี้...ไม่รู้ว่าเทิร์นแล้ว จะได้เลนส์หรือได้ลูกสาวน้าpood?!? มากอดแทน...

Code:
คุณpood
รูป sunset นีโรแมนติกมากเลยครับ นายและนางแบบคือคุณยอดเยี่ยมกับหนูซองฮีใช่ใหมครับ

นั่นนะสิ...สงสัยเหมือนกัน...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
16-11-2007, 10:09
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ - by LittleNomad - 16-11-2007, 10:09

Forum Jump: