Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
LittleNomad Wrote:
Code:
ป้า dejemerry
...น้าอ้วนคะ ไก่ โก้ กีฯ เนี่ยก็โอเคเลยนะคะ แต่ส่วนใหญ่ก็เป็นกลุ่มผู้ชายมากกว่าค่ะ
ผู้หญิงอย่างป้า ป้าก็ ต้อง ไก่ โก้ เกะ อยู่ดีค่ะ สะใจค่ะ แต่ไม่ได้เกะสักที่ค่ะมีแต่ กีฯ
ทุกทีไปเจง ๆ อยาก เกะค่ะ...

โถ...น่าเห็นใจป้า (ถ้าใช้คุณ dejemerry สรรพนาม "ป้า" ต่อไปคงต้องใช้สรรพนาม "ลุง" กับ คุณ Povation แล้วสิ)

เอาอย่างนี้สิครับ... ให้เพื่อนพ้องน้องพี่แขกเหรื่อของบ้านเตา คอมโพไมซ์ ด้วยการผสาน "กี" กับ "เกะ" - - พูดง่าย ๆ คือ ฝ่ายป้า ก็ร้องตาม "เกะ" ส่วนฝ่าย "กี" ก็เล่นตาม "เกะ" ที่นี้ "เกะ" ก็เข้ามาอยู่ในสโลแกน โดยไม่ตกหล่นไงครับ...

อ้อ...แล้วผมขอ เพิ่ม "กา" อีกสักอย่างด้วยนะครับ -"กา-แฟ" - - รู้แล้ว รู้แล้ว! เสาร์นี้จะแบก Baileys ไปเพิ่มอีกอย่าง น้ำมณฑ์ครีม Irish ที่ผสม "กา" ก็ได้ หรือจะใส่น้ำแข็งเพียว ๆ ก็ดไม่หยอก...

น้าอ้วนอารมณ์ดีแต่เช้าเลยนะคะ ก็งี้ไปเลยค่ะ ไก่ โก้ กา เกะ กีฯ เกา เกา แก๊ก แก๊ก
โอเคมั้ยคะ แต่..อุย..ยาวไปมั้ยคะ ป้าแก่แล้ว จำไม่ได้แหงม ๆ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
16-11-2007, 10:23
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ - by dejemerry - 16-11-2007, 10:23

Forum Jump: