Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ
pinkuitarz Wrote:ปิ๊งยังคิดอยู่เลยค่ะ ว่าถ้าสามารถนำเพลงที่อัด(ติดข้างฝา)ไว้ ไปฝากใน หัวข้อ Listen to the music ได้ จะไปฝากไว้เล่นๆดีมั้ย?? แต่อันนี้ก็ต้องถามความสมัครใจของพี่สันก่อนนะคะ ว่าจะยอม(อาย)หรือไม่?? Rolleyes

อย่านำมาประจานกันเลยนะครับน้องปิ๊งที่น่ารัก

ทุกวันนี้พี่ก็ละอายต่อฟ้าดินมากแล้วจ้า

เดี๋ยวบ้านฟ้าจะงงว่า ไอมือกลองเท่ๆ ในงาน Meeting คนนั้น

ทำไมมาร้องเพลงลูกทุ่ง!!!

ผิดผี อย่างรุนแรงนะจ๊ะRolleyes

dejemerry Wrote:ส่วนเนื้อบาบีคิวที่ว่าเหนียวน่ะ คุณแม่แกคงทำไม่เหนียว แล้วป้าอีโธ่เอ๊ย แกก็ไม่ได้
เสียบจนเหนียว แต่ป้าแดงสงสัยว่าน้าสันหลังหวะนั่นล่ะ ตัวการสำคัญที่ปิ้งจนเนื้อ
เหนียว
พูดแล้วทุกคนต้องร้อง เออ..จริงของป้าแดง..เอาไว้น้ากรรมไปเคลียร์
กันเองก็แล้วกันนะ อยู่แก๊งเดียวกันน่าจะตกลงกันได้...

ขอบคุณที่ชมครับBig Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
18-11-2007, 14:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสาร์นี้มีใครไปบ้านเต่าบ้างครับ - by san - 18-11-2007, 14:18

Forum Jump: