Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
หายไปนานเลยนะครับ น้าหมอเอ็ด....กะว่ากำลังจะโทรไปถามไถ่อยู่เลย....มิน่าช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมา โทรไปหาแล้วปิดเครื่อง.....

พวกโครงการ พรรณ นี้ผมก็เคยไปประกวดครับ....เป็นโครงการ The Stone แกร่ง กล้า ล่า ฝัน....เค้าให้ ไปขนหิน ขน ทราย ที่สระบุรีครับ..... แทนที่จะได้ล่าฝัน ... ก็จะกลายเป็น ล่าหมูหัน เพราะเกรียมจากแดด กันไป......................

ป.ล. ความจริงในชีวิตผมข้อนึงคือ ตั้งแต่จบ ม.6 ผมประกวดร้องเพลงหรือเล่นดนตรีที่ไหน ก็ตกรอบ ตลอดเช่นกันครับ.....ตอนนั้นเกือบท้อแท้ใจกระทั่ง กะจะหันไปเอาดีทางเดินแบบแทนอยู่แล้ว....ดีที่ชีวิต พริกเผ็ด.....ไม่ใช่ครับ พลิกผลัน มาเจอน้ากรรมกร...เลยรู้ว่า วงการเดินแบบ ไม่ใช่จะเป็นกันง่าย ๆ ถ้าไม่ได้มีคุณสมบัติ ซัก 1 ใน เสี้ยวของน้ากรรมกรนี่ หมดสิทธิ์เลยครับ อิอิ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
19-11-2007, 00:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ.. - by Therock - 19-11-2007, 00:37

Forum Jump: