Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ..
เฮ้อ...สู้ต่อครับ
ตั้งแต่ผมได้ตำแหน่ง เดอะสตอ(แหล)..ก็ไม่มีงานเข้าเลย เบื่อโคดๆ

ผมเห็นหมอที่เข้าประกวดหลายๆ รายการ หน้าตายังสู้ท้ายทอยน้าหมออีโดไม่ได้สักคน
น้าหมอ อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ อ้อ...และอย่าร้อง When you say nothing at all ตัดหน้าผมด้วย ผมเคือง
เพราะจะทำให้ผมไร้อนาคตในช่วงปลายหนุ่ม

ถ้าเบื่อมากๆ ลองหาทางลัดเป็นนายแบบ(โดยไม่ผ่านมือเกย์)ก็ได้
ลองมาเดินท่าคลาสสิค ๆ แถวตลาดสดคลองเตยดูครับ เหม็นนิดหน่อย แต่โอเคเลย
งานวิ่งเข้าชนตลอด ถึงบางครั้งจะเป็น มอ'ไซค์ ผมเดินอยู่ทุกวัน แมวมองเยอะมาก(เพราะหมาไม่มองเลย)

น้าหมอหล่อกว่าผมมากมาย ประมาณเหวสุวัตกับเอฟเวอร์เรสท์ ต้องดังเร็วแน่ๆ...เชื่อผมสิ ผมไม่เคยโกหกเลย
============ เพื่อความบันเทิง =============

19-11-2007, 08:59
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ..ก๊อกๆๆๆ..กลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบบ.. - by Tai Labour - 19-11-2007, 08:59

Forum Jump: