Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมงาน Bourgeois & Boutique Guitar Meeting & Work Shop
Author Message
Cin Offline
Love will keep us Alive

Likes Given: 253
RE: ขอเชิญร่วมงาน Bourgeois & Boutique Guitar Meeting & Work Shop
ภาพบรรยากาศในงาน "Bourgeois & Boutique Guitar Meeting and Workshop"
ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานกันอย่างเนืองแน่นจนพื้นที่คับแคบไปเลย
ได้เปรียบเทียบทดสอบ และฟังเสียงรวมทั้งได้ลองเล่น กีต้าร์บูติกชั้นดี
ทั้ง Bourgeois,Collings,Huss&Dalton,Santacruz,Lowden,Martin
ตั้งแต่สเปคเริ่มต้น ไปยันรุ่นใหญ่กันไปจนเต็มอิ่ม หวังว่าคงให้ความกระจ่างกับท่านไม่มากก็น้อย

ส่วนท่านที่ไม่ได้ไปต้องรอฟังคลิปกันอีกสักพักนึง
ต้องขอขอบคุณ สุดยอดมือกีต้าร์ที่มาเล่นให้ทั้ง Grid ,Kwan ,King & Parker
โดยเฉพาะรายหลังนี่ถือเป็นทีมช่วยจัดงานเลยดีกว่า เพราะช่วยทำทุกอย่างตั้งแต่ตั้นจนงานจบเลย ขอบคุณมากๆครับ
ขอขอบคุณท่านเจ้าของกีต้าร์ทุกท่านที่ร่วมนำกีต้าร์มา ตั้งแต่คุณคิงส์ พี่สุรศักดิ์ น้าปาร์เกอร์ น้าโจ๊ก คุณชุติ น้าRham น้าต่อ ซอยตัน และน้ากานต์
ถ้ากีต้าร์มีริ้วรอยกลับไป ถือซะว่าได้เวลาเปลี่ยนตัวใหม่ก็แล้วกัน Smile
ขอขอบคุณเจ้าของสถานที่ คุณภาณุ แห่ง Music Acumen และน้องเฟรมพร้อมทีมงานที่คอยช่วยเหลือในทุกๆเรื่องมาไว้ในโอกาสนี้ด้วยครับ
ไม่มีรูปใครในนี้ อย่าได้น้อยใจครับ เพราะมีแค่สองมือจริงๆ Rolleyes

ทาง Cin Guitars จะหากิจกรรมสนุกๆแบบนี้มาจัดกันใหม่ครับ

(This post was last modified: 01-06-2014, 23:44 by Cin.)
01-06-2014, 23:36
Find Like Post Reply
[-] The following 2 users Like Cin's post:
Taylor814aura (02-06-2014), surasakluang (02-06-2014)

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมงาน Bourgeois & Boutique Guitar Meeting & Work Shop - by Cin - 01-06-2014, 23:36

Forum Jump: