Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ชาวบ้านสีฟ้าได้หลานสาวคนใหม่ล่าสุด....ไชโย
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ชาวบ้านสีฟ้าได้หลานสาวคนใหม่ล่าสุด....ไชโย
ขอบคุณทุกท่านครับสำหรับคำอวยพร และแสดงความยินดีครับ
แม่และลูกสาวแข็งแรงดีครับ คลอดง่ายครับเข้าห้องคลอดเพียงสิบนาที ก็ออกมาอุแว้แล้วครับ
ถึงแม้ว่าเป็นลูกคนที่สองแต่ความรู้สึกตอนอยู่ในห้องคลอดก็ตื่นเต้นปนด้วยความปลาบปลื้มจริงๆครับ
แบบว่ารักภรรยามาก เพราะเห็นภรรยาเจ็บท้องแล้วสงสารจริงๆ

ตอนที่ลูกผมกำลังคลอดนั้นก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นพอดี นึกว่าเป็น ปู่ ย่า ตา ยาย โทรมา
แต่ที่ไหนได้ น้า Ping นี่เองที่โทรมา ช่างเป็นอะไรที่ใจตรงกับลูกผมจริงๆครับ เลยเป็นท่านแรกที่แสดงความยินดีก่อนใครเลยครับ

วันที่เกิดวันพุธที่ 12 เดือน 12 ปี 2550 เวลา 4 โมง 44 นาที ครับ
ว่าแล้วถ้าท่านได้เอาเลขเหล่านี้ไปตีความอาจมีเฮ....
13-12-2007, 07:44
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ชาวบ้านสีฟ้าได้หลานสาวคนใหม่ล่าสุด....ไชโย - by Maow - 13-12-2007, 07:44

Forum Jump: