Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
และแล้ว....หลังปีใหม่ก็ถึงเวลา......................แบบซอฟ ซอฟก่อน
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
Big Grin  และแล้ว....หลังปีใหม่ก็ถึงเวลา......................แบบซอฟ ซอฟก่อน
เมื่อวานเย็นนี้ แดดร่มลมตก........ก็มีการเรียกระดมพลภายใน 3 ชั่วโมง...ให้ไปทานข้าวเย็นกันหลังปีใหม่ แถวซอยอารีย์ ชื่อร้านดี๊ดี ไทเกอร์ลิลลี่ (Tiger Lilly)นักร้องก็หน้าตาดี ครับผม

โดยมีการเปิดตัวสมาชิกใหม่คือน้าเสื้อปลิ้มครับ ให้ได้เห็นกัน ตัวเป็น ๆ .... ตอนผมเจอน้าแก น้าแกยังดิ้นได้อยู่เลยครับ..........ปัดโธ่ !!!! คนไม่ใช่ หนอนตกปลา....

เดี๋ยวยังไงเมื่อคืน มีกล้องจากบ้านเต่าเพียงกล้องเดียว โปรดติดตาม....ภาพประกอบสักคี่ นะครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
06-01-2008, 14:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
และแล้ว....หลังปีใหม่ก็ถึงเวลา......................แบบซอฟ ซอฟก่อน - by Therock - 06-01-2008, 14:43

Forum Jump: