Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ด่วน!!!! วันที่12นี้ ได้เห็นรถถังแน่นอน
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ด่วน!!!! วันที่12นี้ ได้เห็นรถถังแน่นอน
dejemerry Wrote:
kosit Wrote:คาดว่าไปได้แน่นอนครับป้าแดงได้ขออนุญาติผบทบที่บ้านล่วงหน้าแล้วครับ

น้าก็พา ผบทบ มาด้วยซิค่ะ ถ้าชอบฟังเพลง สนุกแน่นอน ป้าแดงขอเอาหัวน้ากานเป็นประกันค่ะ..

หัวน้ากานจะไปมีค่าอะไรครับ

นอกซะจากว่า หัวใจเหี่ยวๆของน้ากานที่อยากมีคนมาดูแล มันถึงจะมีค่า

ที่มิอาจหาอะไร บนโลกมนุษณ์มาเปรียบเทียบ เสมอเหมือนได้ครับ

Maow Wrote:นอกจาก ผบทบ แล้วผมต้องขออนุญาติ เจ้าตัวน้อยด้วยครับ
แต่ดูท่าแล้วขอคงจะอด เพราะถ้าเกิดกระจองอแงขึ้นมาเป็นอันว่า VISA โดนระงับกระทันหันแน่นอน

น้าหม่าวนอกจากจะเกรงใจแฟน แล้วยังกลัวลูกอีกหรือครับ

ผมรับไม่ได้นะครับที่ผู้ชายอย่างเรา จะมีความเข้มแข็งน้อยขนาดนั้น

อย่าไปกลัว มีอะไร ต้องลุกขึ้นสู้ครับ

อูยยยย....พูดแล้ว เจ็บซี่โครง

อย่าลืมไปเยี่ยมผมด้วยนะครับ

ผมอยู่ ห้อง ICU มาห้าวันแล้ว!!!!!!!!

แง แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
06-01-2008, 17:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ด่วน!!!! วันที่12นี้ ได้เห็นรถถังแน่นอน - by san - 06-01-2008, 17:45

Forum Jump: