Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ด่วน!!!! วันที่12นี้ ได้เห็นรถถังแน่นอน
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ด่วน!!!! วันที่12นี้ ได้เห็นรถถังแน่นอน
san Wrote:
karn Wrote:ตอนนี้มีคนมาดูแลแล้วครับ...เสียใจด้วยสำหรับสาวๆท่านอื่น.....กรอด!! กรอด!!!!

(กัดฟันเขียน เผื่อต๊ะเข้ามาอ่าน)

กัดให้ขาด เลย ชับ ชับ ชับ

กัดให้ขาดเลย .... ชับ ชับ ชับ

Grid.. Wrote:อ้าวววว.. เหรอครับพี่กานต์..

ดีแล้วครับ.. ที่ตอบแบบนั้น .. พี่ต๊ะเห็นคงชื่นใจ..Smile

พี่ต๊ะนี่คือคนที่.. เป็น Pretty ใช่มะครับ.. 5555555.. Rolleyes

ทำไมน้องหนอน เอาเรื่องจริง มาพูดเล่นอย่างนี้หล่ะครับ!!!

มา ...มาขอขมา น้ากานซะ

ยัง .... ยังอีก

เอ้า ...พนมมือ ....กราบไปที่เท้าของน้ากาน

ไหว้ต่ำไป..... ต่ำไป

สูงอีก ..... สูงขึ้นมาอีก

เออ ตรงหว่างคิ้วน้ากานแหละ!!!

ปล. รักมาก หยอกมากนะจ๊ะ น้ากานรูปหล่อ น่ารัก เซ็กซี่ที่สุดในบ้านฟ้า

dejemerry Wrote:นี่ก็ปีใหม่แล้ว แก๊งป่วนเค้าก็ยิ่งรักกันมากกว่าเดิมเป็นสองเท่า ยิ่งเห็นยิ่งสะเทือนใจ
มันเป็นภาพที่สะท้อนสังคมปัจจุบันจริง ๆ ค่ะ!!

น่าเป็นเกลียดเป็นอย่างมาก ที่พี่แดง สุดสวย ยกย่องให้แก็งป่วน

ที่ให้แง่มุม แง่คิด ที่เป็นประโยชน์ต่อสังคมขนาดนี้!!!

Katayoot Wrote:กลุ้มเลย.... Sad

อ่านแต่หัวข้อกระทู้ ตั้งแต่เมื่อวาน ไม่ได้คลิ๊กไปอ่านข้างใน ตกใจมากครับ เพิ่งขึ้นมาจากห้องใต้ดินเมื่อกี้เอง ที่แท้ วันเด็ก..... กำ

น้าหนุ่ม ลงไปหาไส้ดือนกินเหรอจ๊ะ....

อ๋อ แก๊งนี้เค้ากินไส้เดือนเป็นอาหาร...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
07-01-2008, 12:55
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ด่วน!!!! วันที่12นี้ ได้เห็นรถถังแน่นอน - by dejemerry - 07-01-2008, 12:55

Forum Jump: