Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สุขสันต์วันเด็กครับ...มาเล่นกีตาร์ฉลองวันเด็กกัน
Author Message
coldsteel Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: สุขสันต์วันเด็กครับ...มาเล่นกีตาร์ฉลองวันเด็กกัน
เนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ขอให้เด็กๆทุกคนมีความสุข สนุกให้เต็มที่
เมื่อเช้าหลานๆเจอหน้าผมและขอสตางค์ ผมก็เลยแกล้งถามว่า
เนื่องในงานอะไร เด็กๆบอกผมว่าเนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ผมก็ให้ไป
รวมทั้ง ย่า ทั้งอาก็ให้กันไป เมื่อได้สตางค์แล้วเค้าก็ไปขออนุญาตพ่อแม่ไปเที่ยว
ห้างหรูใกล้บ้านกันตามลำพัง แต่พ่อแม่ไม่อนุญาต หลานๆก็เลยเดินบ่นกันว่า
นี่เค้าโตแล้วนะ ขอไปห้างใกล้ๆแค่นี้ไม่ให้ไป เออนี่...พวกเธอโตเร็วจังเมื่อกี้ยังบอกว่าเป็นเด็กอยู่เลย
12-01-2008, 12:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สุขสันต์วันเด็กครับ...มาเล่นกีตาร์ฉลองวันเด็กกัน - by coldsteel - 12-01-2008, 12:03

Forum Jump: